O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Đã có DVD Caska cho SF, các bác tính thế nào?

Trích đoạn: Kienvang

[Có tổng đốc Hồ Nam làm "con tin", yên tâm các bác nhé!

ối giời ơi sao lại bắt em làm con tin[8|]:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em cũng đang muốn lắp caska nhưng mà trong SG không biết thế nào mà lần nữa đây, hix

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Danh sách đăng kí Caska 317:
1. Kienvang (+ TV kỹ thuật số VTC, camera lùi 170 độ...)
2. Nhh2811 ......
3. Everest 2.6.......
4. Bác Tài...........
5. Santafe2.7...............
6. MrPinocio...............
...............
Bác nào có nhu cầu nào cụ thể thì cứ đăng kí nhé!
Lưu ý: Hàng Caska Hàng Muối có tới 2-3 loại hay sao ý, nghĩa là có cả hàng nhái Caska (nhái lại hàng Tàu thế mới bựa:mad:). Tôi đã check và bên cung cấp đảm bảo hàng Caska chính hãng và bảo hành 1 năm (đổi mới). Có tổng đốc Hồ Nam làm "con tin", yên tâm các bác nhé!

Tập Lái
29/2/08
2
0
0

bac Kien ơi lap bộ này co màn hinh đi theo ở gối dầu ko nếu ko co muốn lắp them thi có kho khăn gi ko va rổ rá thê nao bác

Chi hội phó SFC

Các bác lắp được giá rẻ quá , riêng em bị thịt mất 1000 thằng Mẽo , Vì mua của ông bán xe , ông ấy nói là hàng này đi theo xe nên mình yên tâm lớn , nhưng thực chất ông ấy alo cho thợ đến lắp .
Nhưng không hiểu sao 2 người lắp cùng thời gian nhưng mặt dưỡng của bác Tùng kia lại cho chữ Kaska của mình thì không ,

Thực chất hàng dùng rất OK nhưng giá của mình chơi bị chát ( Over 4,5 K ) Hôm trước mình nói bóng gió với ông bán là " giá hơi cao đấy xem lại tý đi " Ông ta nói rằng vì hàng mình có sẵn bộ chuyển Jax nên đắt hơn 100 US

Các bác động viên em bị mua đắt một tý :)

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: LOVE SANTA
giá của mình chơi bị chát ( Over 4,5 K ) vì hàng mình có sẵn bộ chuyển Jax nên đắt hơn 100 US

Bác ơi jax gì vậy? Nếu jax để chỉnh trên vô lăng thì cái Caska tích hợp luôn mà.[8D][8D]
Nhưg mà bác là người lắp đầu được hưởng cái sự sung sướng trước bọn em nên em nghĩ giá cả ko vấn đề miễn là thỏa mãn cái sự sung sứơng là ổn rồi.:):)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: meebo

Trích đoạn: LOVE SANTA
giá của mình chơi bị chát ( Over 4,5 K ) vì hàng mình có sẵn bộ chuyển Jax nên đắt hơn 100 US

Bác ơi jax gì vậy? Nếu jax để chỉnh trên vô lăng thì cái Caska tích hợp luôn mà.[8D][8D]
Nhưg mà bác là người lắp đầu được hưởng cái sự sung sướng trước bọn em nên em nghĩ giá cả ko vấn đề miễn là thỏa mãn cái sự sung sứơng là ổn rồi.:):)
Đi đầu, làm chuột bạch chịu đau đớn hơn anh em tí chút cũng được bác à. Nhờ có bác mới biết là Caska nó mặt mũi ntn, test chất lượng ra sao chứ?
Khi nào anh em lắp sẽ hú Meebo!

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Bác nào lắp Caska rồi Pot ảnh lêm cho em xem tý./

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Đây là ảnh em Caska 317 lắp trên xe của bác TrafficJam cùng cảm nhận của bác ý, tôi copy từ OF cho các bác tham khảo:
* Cảm nhận: Amply của thằng này công suất mạnh hơn bộ CD theo xe rất nhiều. Em chỉ dám bật khoảng 20 (mới 2/3 công suât) đã thấy tức ngực rồi.

Em nó sau khi lắp:
Đã có DVD Caska cho SF, các bác tính thế nào?

Toàn cảnh:

- Cái miếng cao su thòi ra để cắm thẻ nhớ SD
- Cái dây dài để cắm thẻ USB vào.

Chức năng chính:

Chất lượng DVD:

EQ-Spectrum:

Volume Control

Radio:

Last edited by a moderator: