Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net
Đã qua rồi thời đau khổ, em qua nhà ghệ em mỗi ngày đi đường này oải luôn

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Bác nào rành confirm giúp em hướng đi từ Mai Thị Lựu 4b có rẽ phải vào Bùi Hữu Nghĩa được ko? Hôm nọ em đi thì thấy 2 bảng cấm: cấm rẽ trái ở trên và rẽ phải ở dưới. Cách cắm bảng hơi lạ (vì không dùng luôn 1 bảng cấm rẽ 2 bên), nên em không rõ có phải là do người ta chưa kịp tháo dỡ bảng cấm rẽ phải hay không.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/12/11
664
4
18
HCM
Cung đường này mình hay đi, để hôm nay chạy Nguyễn Văn Giai xem đã gỡ bảng cấm oto chạy qua cầu Bùi Hữu Nghĩa chưa. Nếu đã thông xe thì buổi tối từ Q1 muốn về chợ bà chiểu sẽ nhanh hơn, băng qua tí là tới, trước toàn phải chạy hết Đinh Tiên Hoàng.

Hạng C
15/5/12
579
3
18
Phu6788 nói:
Sau bao năm đào lên lấp xuống, từ lúc thằng nhóc nhà mình học mẫu giáo nay chuẩn bị lên lớp 5, nay đường Bùi Hữu Nghĩa Bình thạnh đã có thể đi được ngon lành từ cầu Bùi Hữu Nghĩa đến nhà thờ Lam Sơn và đã tháo bảng đường cụt ở cầu Bùi Hữu Nghĩa , còn khúc ngay chợ Bà Chiểu thì tùy lúc, do bị lấn chiếm buôn bán nên hay bị kẹt. Mong mấy xxx làm tốt khúc chỗ chợ Bà Chiểu để giảm tải cho đường ĐTH.
Chào các bác,
Em thấy vẫn chưa đi được mà. Đi xe máy còn khó khăn lắm các bác ah.
Vì nhà em đi về bằng đường đó mà.

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Bác Phương đi nhầm đường nào rồi ấy chứ :). Hai hôm nay 4b chạy ầm ầm, 2 chiều rồi.