Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Richievn nói:
Hehe, dang th enay thi khi dang kiem khong biet may chiec nay co bi gi khong nhi?
Hiện giờ không đăng kiểm được bác ạ. tuy nhiên , luật đang sửa , sắp tới xe độ vô tư vẫn có thể đăng kiểm được nhưng phải có chứng minh nguồn gốc xe (tránh tình trạng mua xe có nguồn gốc phạm pháp) và phải đạt chuẩn an toàn.

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
daugia24h nói:
Richievn nói:
Hehe, dang th enay thi khi dang kiem khong biet may chiec nay co bi gi khong nhi?
Hiện giờ không đăng kiểm được bác ạ. tuy nhiên , luật đang sửa , sắp tới xe độ vô tư vẫn có thể đăng kiểm được nhưng phải có chứng minh nguồn gốc xe (tránh tình trạng mua xe có nguồn gốc phạm pháp) và phải đạt chuẩn an toàn.
Em sợ hơi lâu, nhưng vấn đề này cũng ko ngăn cản nổi máu offroad của các AE:D:D:D.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
hatrangphat nói:
daugia24h nói:
Richievn nói:
Em sợ hơi lâu, nhưng vấn đề này cũng ko ngăn cản nổi máu offroad của các AE:D:D:D.
Không lâu lắm đâu Bác ơi - Bác daugia24h sắp lên làm Bộ truởng bộ GTVT rồi :D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
saigonvw nói:
hatrangphat nói:
daugia24h nói:
Richievn nói:
Không lâu lắm đâu Bác ơi - Bác daugia24h sắp lên làm Bộ truởng bộ GTVT rồi :D
Hì hì , không riêng gì em , bất kỳ bác nào có máu offroad nếu lên làm bộ trưởng, Thủ tướng hay chức gì đó có thể thay đổi hay sửa đổi được việc đăng ký xe độ thì là việc phải làm sau 1 giây nhậm chức.
ở VN có nhiều việc không quản được thì cấm , trước đây cho thay máy mà , nay thì cấm , tương lai thì lại cho...

Chém Gió
13/5/10
99
45
28
46
Một bài báo..... Lẵng xẹt , không phù hợp với tinh thần AE Offroad.
Khi..... chơi thì đừng nhắc đến chữ ... tiền.
AE độ xe vì niềm đam mê và khát khao chinh phục những đỉnh cao kỹ thuật mới , chứ không phải để khoe xe hay thể hiện đẳng cấp chơi ,càng không phải độ xe để ...phá.
Cá nhân em nghĩ chưa chắc bác Gaz69 đã thích bài viết này ??

Hạng C
11/5/11
532
0
0
mèomap nói:
chiếc này và chiếc vàng anh của OS có giống nhau ko các bác , bài này đăng ở mục Offroad cũng đc mà

giống nhau : cùng mục ốp rốt j
khác nhau : xe sinh ra để đi chơi, xe kia để đi thi