Hạng C
14/6/11
691
31.759
93
Long An
Anh cho cháu tìm hiểu kì thi TestAS để tới đợt thì tham gia dự thi để tăng khả năng nhận học bổng của cháu nhen anh. Vì tỉ lệ tuyển dựa vào phương thức TestAS hiện là lớn nhất ạ.

Hạng C
14/6/11
691
31.759
93
Long An
Sao con bạn có thành tích gì mà dc học bổng 100% giỏi thế ah, chia sẻ kinh nghiệm cho ku con tớ sang năm với, năm nay mới thi thử Test as rồi dc 103 ( 2 kỹ năng) chỉ nhỉnh điểm đậu thôi, rồi túm nhà Win chốt đơn nào chưa ah
Với VGU, con nộp theo PT2 xét tuyển học bạ và PT4 bằng cấp nước ngoài. Cả 2 PT con đều đạt 100% học bổng. Nhưng khi TestAS con chỉ đạt học bổng 75%. PT4 thì con có Ielts 8.0 và SAT 1470.
Với BK, con cũng nộp theo 2 PT đó, nhưng BK vẫn chưa trả kết quả, khả năng vào ngành Điện- Điện tử cũng cao ạ.
Con vẫn đang đợt kết quả của BK rồi quyết định luôn, nhưng có vẻ con nghiêng phần nhiều về VGU ạ.

VGU 2 năm nay có học bổng đặc biệt xét luôn cho 4 năm. Các ace nghiên cứu apply luôn nha:
  • Full Merit scholarships for 4 years of undergraduate study programs at VGU:
  • Merit scholarships stipuldated in this article are applicable to excellent applicants admitted to undergraduate study programs at VGU. WInning applicants will be granted with Merit scholarship of 100% tuition fee (Category A) during the whole 4 years of their undergraduate study programs.
  • Further information on criteria for this scholarships can be found at article number 9, merit scholarship regulations for undergraduate study programs at VGU here
Scholarships in the specialized academic years of undergraduate study programs (from the second academic year)

• Like
Reactions: LOG and Nhà Win
Tập Lái
18/8/24
0
1
0
13
Có con bác nào năm nay định vào VGU không nhỉ?
con mình đang chuyên bị đi tes đầu vào tiếng anh, của trường VĐ, con bạn đã học ở trường này cho mình xin chút kinh nghiệm ạ

• Like
Reactions: LOG
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
876
28.294
93
con mình đang chuyên bị đi tes đầu vào tiếng anh, của trường VĐ, con bạn đã học ở trường này cho mình xin chút kinh nghiệm ạ
Anh cần hỏi về vấn đề gì ạ

• Like
Reactions: ngr040
Hạng D
14/1/13
1.781
1.589
113
Năm nay bé nhà vào đại học, mình đang nhắm đại học Việt Đức- Bình Dương! Điểm IELTS của con cũng kha khá 7.5/9 , con gái tính học ngành Tài chính. Mấy bác nào có thông tin gì về trường này.. cho mình xin chút ý kiến.
Cảm ơn trước
sau 4 năm học thì hiện con anh học ở đâu, chia sẻ chút về trường đi anh.