Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Tôi thấy đẹp cho đô thị mà, cái gì hay thì người ta học để tiến bộ, phát triển thì càng tốt. Daihatsu thương hiệu Nhật xài rất bền, kiểu dáng mang phong cách Hàn quá hợp nhãn người Việt Nam.

Hạng C
4/12/14
838
7.779
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Như mấy chiếc này thì cản gió thôi rồi, còn gì là mượt mà nữa

View attachment 824109

Đây là dòng xe city car. Mục đích chính là đi trong phố như tên gọi của nó. Triết lý thiết kế là "tiện nghi + rộng rãi". Chắc hẳn có thể bác chưa ngồi qua những con này. Vợ mình là chúa say xe mà đi Kei car tỉnh như ruồi. Ban đầu nhìn nó thì chê như giặc vì nó như thùng tôn quá xấu. Giờ thì ngược lại gặp bất cứ xe nào mà ko phải dạng Kei car là chê ỏng chê ẹo bảo cho ko thèm vì chật chội + túng bí. Hihi

Hạng D
9/1/15
2.540
3.830
113
40
Xe Nhật bản tại nước họ nếu Người V xem sẽ bảo : bọn này sao đi toàn các xe quái dị (số đó có tui khi lần đầu đi Japan)
Nhưng với họ cái xe thay cho đôi chân, còn người V cái xe là công cụ khoe khoan.

Hạng C
30/1/13
729
19.581
93
Vậy nhà phải có 2 chiếc, 1 chiếc Kei car để chợ búa, đưa đón học hành,
Chiếc còn lại để đi chơi xa :D
Đây là dòng xe city car. Mục đích chính là đi trong phố như tên gọi của nó. Triết lý thiết kế là "tiện nghi + rộng rãi". Chắc hẳn có thể bác chưa ngồi qua những con này. Vợ mình là chúa say xe mà đi Kei car tỉnh như ruồi. Ban đầu nhìn nó thì chê như giặc vì nó như thùng tôn quá xấu. Giờ thì ngược lại gặp bất cứ xe nào mà ko phải dạng Kei car là chê ỏng chê ẹo bảo cho ko thèm vì chật chội + túng bí. Hihi