Hạng B2
3/10/12
138
52
28
47
Hội này giờ bàn Sáu cà chớn, 1@, Ờ me ri kình Tho, vừa Hí vừa La.... xe cộ có chơi đâu mà hỏi các bác quơi! :D

Tập Lái
20/11/18
5
1
3
40
1- gầm, rotuyn....thì đơn giản chỗ nào cũng làm đươc ko cần bàn;
2- có tiền thì độ bi-xinon hoặc xi lại chóa trong (bi tốt hơn);
3- xe bác 90-91 mà thay đèn xinhan 92-93 là bị hở;
4- rotuyn có hàng cả bác nhé. có thể vào fb để dễ tìm;
5- núm vặn hỏng thi có thể dùng kìm để kiểm tra. tuy nhiên fai xem 2 ống nước từ máy vào có ko đã bác nhé;
6- thay đầu 2Din được'
7- sx 90 đăng ký 93 là bình thường
Cám ơn anh tư vấn
1. Anh nói thế thì yên tâm, có đk em sẽ cho ra gara làm lại dàn rotuyn chạy cho êm. Em sẽ lên fb hỏi các anh trong hội.
2. Độ đèn giờ không cho đăng kiểm nữa, để zin đăng kiểm xong lắp bi cầu đi ngoài đường thì bồ câu cũng hốt à. Em để zin, tính lên bóng tăng sáng Philips extreme hoặc lên bóng Led chân HB3, HB4 tương ứng để bù lại vậy.
3. Đúng như anh nói, nên em đã trả lại và để xinhan zin chạy tiếp, dù bị bể nhưng vẫn còn sáng.

• Like
Reactions: toyota cresta
Tập Lái
29/1/18
32
13
13
40
Cám ơn anh tư vấn
1. Anh nói thế thì yên tâm, có đk em sẽ cho ra gara làm lại dàn rotuyn chạy cho êm. Em sẽ lên fb hỏi các anh trong hội.
2. Độ đèn giờ không cho đăng kiểm nữa, để zin đăng kiểm xong lắp bi cầu đi ngoài đường thì bồ câu cũng hốt à. Em để zin, tính lên bóng tăng sáng Philips extreme hoặc lên bóng Led chân HB3, HB4 tương ứng để bù lại vậy.
3. Đúng như anh nói, nên em đã trả lại và để xinhan zin chạy tiếp, dù bị bể nhưng vẫn còn sáng.
XE BÁC VẬY LÀ CÒN TỐT CHÁN, MẤY CÁI PHỤ TÙNG CẦN THAY CŨNG ĐỀU LÀ HÀNG DỄ KIẾM , ROTUYN THỢ NÓI KHÔNG CÓ HÀNG LÀ TẦM BẬY, XE MÌNH COT92 MỚI THAY TOÀN BỘ ROTUYN (555) VÀ CAO SU GẦM (THAILAN) CHƯA TỚI 10TR ĐÂU BÁC(SGON NHE).
ĐÈN XE CÒN JIN THÌ BÁC PHỤC HỒI LẠI (SI NHAN BỂ HÀN LẠI, ĐÁNH BÓNG LÀ ĐẸP), ĐI VẪN SƯỚNG HƠN MUA HÀNG TAIWUAN MỚI, KHI NÀO CÓ ĐIỀU KIỆN THÌ BÁC SHIP ĐÈN CỦA DORMAN TRÊN EBAY VỀ RỒI THAY SAU.
NGHĨ LẠI XE EM MỚI NẢN, CẦN THAY TOÀN ĐỒ ĐỘC (ROĂNG CỬA, KHÓA CỬA, CÔNG TẮC ĐIỆN TRUNG TÂM CỬA, NẸP CHÂN KÍNH...), CHẲNG CÓ XÍU HY VỌNG NÀO ...

Tập Lái
21/1/19
9
4
3
31
Em xin chào các anh trai,em thành viên mới vô ạ,chúc toàn thể ae sức khỏe...
Sẵng nhân tiện e muốn đăng tin gấp ạ,em đang có 1 con accord đời 1993,xe chính chủ,gia còn đẹp rất cứng,ghế chỉnh điện,có mui trời,2 thắng đĩa...cuối năm cần bán gấp ạ...có ae nào cần em để lại giá tốt ạ...xe lấy về là đi hk sữa chữa gì cả..thank ae đọc tin,sdt của em:0333777797-0779796677

Attachments