Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi DÂN CHƠI SG ĐỘ XE NEW UPDATE FULL:LANCER

Hạng B2
23/3/05
133
0
16
TPHCM
RE: DÂN CHƠI SG ĐỘ XE P2:MITSUBISHI LANCER

Bác HP strero là người độ âm thanh mà sao không cho AE OS thấy hình xe nào mà mình làm hết vậy ta[8|][8|][8|]?

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

mấy em xe của bác HP Stereo nhìn lịt lịt vậy mà địt ra khói ấy nhỉ !!

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Trích đoạn: HP Stereo

Bác HP Stereo ơi cho em biết em Lancer này là model gì thế, em search mãi Evo VI, VII, VIII, IX mà không phải.
Nếu không phải Evo thì race nghe chừng không ổn, làm sao chơi lại em WRX kia các bác nhỉ?

HH
Tập Lái
2/1/05
15
0
0
DK-2600

Evo 8 MR (VIII) 2005

Hinh` nhu la Limited edition ... chi co 100 chiec loai nay hay sao y
http://www.conceptcarz.com/vehicle/default.aspx?eventID=0&catID=0&carID=8826&vehicleTypeID=0&showID=0&optionID=0&pg=0&ishowID=0&ecID=0
Trích đoạn: unik

Trích đoạn: HP Stereo

Bác HP Stereo ơi cho em biết em Lancer này là model gì thế, em search mãi Evo VI, VII, VIII, IX mà không phải.
Nếu không phải Evo thì race nghe chừng không ổn, làm sao chơi lại em WRX kia các bác nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/9/05
114
0
0

xe độ was dep
các bác cung cấp địa chỉ đi
đễ còn đến thăm quan

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Chính xác là 2005 Mitsubishi Lancer Evolution VIII MR FQ-400.
Cảm ơn bác.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

@Bác Medusa: Cám ơn bác nhé, vậy là cũng có người khen em đẹp giai, đã quá...., bữa nào đi uống cafê offline nha bác. Cái xe đang ở C/H em là Fiat tempra đó bác. Lúc đầu em định thay máy rồi gắn turbo, intercooler và Exhaust system, nhưng tui sợ mấy chú giao thông xử đẹp nên bây giờ ko biết làm gì với nó đây. Chắc cho đi viện bảo tàng quá.

@Bác Hai lúa: Em bị virus hoài nên hình ở PC mất hoài. Bật mí với bác là em đã từng thắng mấy lần ở các cuộc thi trên mạng Carstereo.com rồi đó. Mình đưa hình lên, liệt kê các món đồ âm thanh ra kèm theo thông số kỹ thuật nữa, tụi nó xắp xếp thi theo nhóm và hội viên bình chọn đó.

@Unik: bác hay thật. y bóc đó. hầu hết tụi nó dùng EVo và Subaru WRX để độ thêm máy. Tui thấy mỗi xe điều có thằng kỹ thuật Nhật nó đi theo để tune đó bác.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

cái tempra xanh đó vẫn còn ở chổ bác cơ à?em thấy nó ở đó lâu lắm rồi mà?xe của bác àh?
hay la bác làm demo car đi.độ tới bến luôn.giống em yellom bug của QH đó:D