Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Dàn đèn trước Captiva LT 2007

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Chào các bác hôm nay em về bật đen thì cụm đèn bên tài ko sáng chỉ sáng bên tài phụ và đen gầm! Các bác cho em hỏi mình đi đi thay nói thông số như thế nào ạ ( đèn theo xe ). mình có phải thay hết tât cả bóng ko ạ hay chỉ thay bóng nào hư thôi? Tầm tiền bao nhiêu ạ với thay ơr đâu trong hồ chí minh ạ! Em thấy hộp đèn có tất cả 3 bóng 1 cos 1 pha với cái hình tròn tròn e ko biết gọi nó là gì mà cg ko thấy bóng đèn nó đâu

em cám ơn các bác

Bác đem xe qua bên Garage Chevrolet Vạn Hạnh Quận Tân Phú tụi em kiểm tra cho ah, chưa chắc bị đèn có thể bị đứt dây, nếu bị đèn nào thì chỉ thay đèn đó thôi ah. Có gì bác alo em 0915396060 - Nhật, e tư vấn kĩ hơn cho ah.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Rốt cục là bị lỏng dây à! Cám ơn các bác! Sẳn cho em hỏi công tắc thắng là cái gì ạ vào tầm nhiêu tiền ạ

Rốt cục là bị lỏng dây à! Cám ơn các bác! Sẳn cho em hỏi công tắc thắng là cái gì ạ vào tầm nhiêu tiền ạ
Công tắc thắng giá 223k hàng chính hãng nha bác. Nhiệm vụ của công tắc thắng là thông qua hộp điều khiển để báo đèn thắng, báo giảm xăng lại. Có sai sót, thiếu thốn gì các bác góp ý với em nha.

• Like
Reactions: lequangnhut
dvg confirmed
Hạng B1
3/12/13
90
27
18
Ké pác chủ thớt tí.
Xe em bị xe máy quệt vỡ bằng 3 đầu ngón tay đèn sau bên lái thì có hàn được không hay phải thay ?
Sài Gòn ở đâu hàn đẹp ?
Thank các pác !

Hạng B2
28/3/14
405
173
43
Ké pác chủ thớt tí.
Xe em bị xe máy quệt vỡ bằng 3 đầu ngón tay đèn sau bên lái thì có hàn được không hay phải thay ?
Sài Gòn ở đâu hàn đẹp ?
Thank các pác !
Bễ cở 3 đầu ngón tay cũng mệt đấy bác , bác chạy ra đường Hùng Vương tới ngã 3 thì quẹo trái Trần Bình Trọng , vừa quẹo là có mấy tiệm bên phải chuyên vá đèn , đánh bóng.....ở đó mà từ chối thì .....hihihiii...!!!.....chúc bác may mắn .

• Like
Reactions: dvg and lequangnhut
Hạng C
20/1/11
682
420
63
Vá tuốt bác ơi, bể nữa cái nó còn vá được, nhưng chính xác ko phải là vá mà bỏ luôn phần đó, gắn miếng mica khác vô, chừng 200-300k thôi. Nên bể 1 bàn tay hay 3 ngón tay là như nhau.

• Like
Reactions: dvg
dvg confirmed
Hạng B1
3/12/13
90
27
18
Bễ cở 3 đầu ngón tay cũng mệt đấy bác , bác chạy ra đường Hùng Vương tới ngã 3 thì quẹo trái Trần Bình Trọng , vừa quẹo là có mấy tiệm bên phải chuyên vá đèn , đánh bóng.....ở đó mà từ chối thì .....hihihiii...!!!.....chúc bác may mắn .
Vá tuốt bác ơi, bể nữa cái nó còn vá được, nhưng chính xác ko phải là vá mà bỏ luôn phần đó, gắn miếng mica khác vô, chừng 200-300k thôi. Nên bể 1 bàn tay hay 3 ngón tay là như nhau.
Thank các bác mai em lên Trần Bình Trọng, giá có review hàng nào thì tốt quá :D

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Công tắc phanh chỗ em giá 200k/1 cái các bác nha, em chuyên cung cấp phụ tùng GM chính hãng giá cả hợp lý. bác nào cần phụ tùng gì của các dòng xe GM thì cứ alo cho em theo số 0932746748 em tên Huấn