Tags
epass
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
tới CH Viettel hoặc chạy luôn ra thấp tốc , trước khi vào thấp tốc trong lane xe máy có đầy điểm dán. Nhớ mang đủ giấy tờ xe + giáy tờ cá nhân + BL.
Lưu ý nên dán vào đèn nhé, xe dán kính lái mà kính lái có pjim cách nhiệt thì xem đẹp mắt chứ ETC nó ko nhận nhé. Nap xèn bằng Bank hoặc Momo, cũng dể thui
nhưng ngạc nhiên là tới giờ mới lo, tui dán hơn 2 năm nay dùng ngon lành trừ QL51 và thấp tốc - kẹt cứng SG - long thành thui
Xe em dán kính lái vẫn chạy qua bình thường mà bác, cái em thắc mắc là mai mốt em muốn thay phim cách nhiệt xịn hơn thì lúc nó tháo phim cũ ra, gắn phim mới thì có phải dán lại thẻ không bác. Cái trạm thu phí QL51 nó kẹt kinh khủng mà không chịu làm ETC, tức thiệt chứ.

Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
Mình không chắc nha.
Vì từ 2 Tuần nay chưa đi cao tốc .
Vậy anh cứ né cao tốc , đi quốc lộ gặp nơi nào có dán thì tấp vào .

Chuẩn bị : đăng kiểm , cà vẹt , CCCD ( hoặc bằng lái ) . Điện thoại cảm ứng để tải app .

App tèo cả tuần này rồi bác, cập nhật cái khỏi vào luôn. Gọi lên tổng đài nó tư vấn là anh xóa hết các app khác đi, vì có khi nó bị xung đột.
Vãi cả tư vấn hehe

• Like
Reactions: biển hiệu
Hạng C
3/1/18
508
6.983
111
App tèo cả tuần này rồi bác, cập nhật cái khỏi vào luôn. Gọi lên tổng đài nó tư vấn là anh xóa hết các app khác đi, vì có khi nó bị xung đột.
Vãi cả tư vấn hehe
anh nói app VETC hay app Epass ?
Em dùng Epass vẫn ổn , vừa liên kết Viettel Money hôm trước .

• Like
Reactions: Baron
Tập Lái
28/9/20
30
20
8
39
Ho Chi Minh
Xài epass cả năm cứ thông thả qua trạm trong khi làn thủ công xe xếp hàng dài chờ. Dán thì cứ đăng ký trên website là có nhân viên đến tận nhà dán ko tốn 1 đồng nào.

Tập Lái
21/6/19
31
76
19
34
tới CH Viettel hoặc chạy luôn ra thấp tốc , trước khi vào thấp tốc trong lane xe máy có đầy điểm dán. Nhớ mang đủ giấy tờ xe + giáy tờ cá nhân + BL.
Lưu ý nên dán vào đèn nhé, xe dán kính lái mà kính lái có pjim cách nhiệt thì xem đẹp mắt chứ ETC nó ko nhận nhé. Nap xèn bằng Bank hoặc Momo, cũng dể thui
nhưng ngạc nhiên là tới giờ mới lo, tui dán hơn 2 năm nay dùng ngon lành trừ QL51 và thấp tốc - kẹt cứng SG - long thành thui
Tại e toàn đi nội thành, 1 năm đi cao tốc 1 2 lần nên lười dán

Hạng B2
20/12/19
245
198
43
44
Như tiêu đề, cho mình hỏi Hồ Chí Minh, khúc Bình Thạnh đi về phía Cao tốc LT-DG thì tiện đường ghé dán Epass hoặc VETC ở điểm nào nhanh gọn vậy các bác.

Xe em cũng chủ yếu đi nội thành, nên lâu nay không quan tâm nhiều đến mấy cái này, nay tính đi Vũng Tàu chơi nên cần tìm hiểu ạ.

Em nghe nói giờ bắt buộc phải dán mới đi cao tốc LT-DG được hở các bác?

View attachment 2762266
VETC thì có địa chỉ kèm số điện thoại
https://vetc.com.vn/cac-diem-dan-the-mo-tai-khoan-vetc-tren-toan-quoc-c16.html