Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
giúp bác tài thấy đc những điểm mù mà phạm vi gương bình thường ko thấy được.

Hạng C
13/12/11
664
4
18
HCM
kuminh nói:
Em cũng mới vào Metro tậu cặp gương cầu dán vào kiếng chiếu hậu (loại xoay điều chỉnh đc góc nhìn hẳn hoi), quả thật như các pac nói, thấy đc 2 bánh sau khi de...

Nhưng e chỉ sd dc đúng... 1 tuần thì quyết định tháo ra... Vì thấy vướng tầm nhìn khi lái, đôi khi bị mất tập trung... Và thực ra tuy có thấy bánh sau nhưng canh xe thẳng hơi bị khó...

Đó là e thấy dzay....

Bác mua metro quận mấy và nó bán ở khu vực nào vậy bác, mấy lần đi metro mình không thấy khu nào bán đồ chơi cho oto hết (như máy rửa xe, bơm xe...) và giá bao nhiêu nữa nhé.

PS: bác gắn vào sedan hay xe 7c? Nếu sedan bình thường kính hậu của nó cũng nhỏ, gắn vào có thể gây ảnh hưởng tầm nhìn à.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
bác ra khu ký con nói lấy 1 cặp kiếng tròn nhỏ, loại lớn 40k/ cặp, lọai nhỏ 20k/cặp, tha hồ mà dán!

taxi thì dán cái này lên táp lô coi thử khách làm gì phía sau, khách hỏi thì nói là kính chiếu yêu (kính chiếu tình yêu) :D

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Bác mua metro quận mấy và nó bán ở khu vực nào vậy bác, mấy lần đi metro mình không thấy khu nào bán đồ chơi cho oto hết (như máy rửa xe, bơm xe...) và giá bao nhiêu nữa nhé. 

PS: bác gắn vào sedan hay xe 7c? Nếu sedan bình thường kính hậu của nó cũng nhỏ, gắn vào có thể gây ảnh hưởng tầm nhìn à.
[/quote]
Metro Q2 đó pac, từ cửa vào pac đi thẳng xuống dưới có 1 dãy chuyên bán đồ cho xe đó.
E gắn vào i 20. Giờ cặp gương đó thuộc quyền sở hữu F1 nhà e rùi:)
Cặp gương ~50k pac ạ

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
Các bác cứ hỏi nhân viên, họ sẽ dẫn các bác tới tận nơi đỡ tìm kiếm mất h lắm.
kuminh nói:

Metro Q2 đó pac, <span style=""color: #ff0000;"">từ cửa vào pac đi thẳng xuống dưới có 1 dãy chuyên bán đồ cho xe đó</span>.
E gắn vào i 20. Giờ cặp gương đó thuộc quyền sở hữu F1 nhà e rùi:)
Cặp gương ~50k pac ạ
[/quote]

Hạng C
26/3/12
583
224
43
Sử dụng rất tiện khi lùi xe-em chỉnh nhìn bánh xe sau.E có mua 1 cặp ở AVD, gặp hàng lởm, khi đi đường ổ gà nó cứ kêu lạch cạch.:(. Các bác mua nhớ kiểm tra kỹ, không thôi bực mình j nó.

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
431
113
E cũng đua đòi mới mua dán tối qua, mua ở ADV giá 50K/cặp không có điều chỉnh lên xuống được, ban đêm nhìn qua kiếng không thấy rõ, nó mờ mờ sao ấy, cửa lại có dán film, muốn thấy rõ phải quay kiếng xuống. Chắc mua phải hàng lởm.

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Nói chung e nghĩ có cũng tốt, tăng góc nhìn khi lái mà ko phải chỉnh tai dù là chỉnh điện... Tuy nhiên phụ thuộc xe minh nhiều quá lúc ôm xe người khác ko trang bị tận răng sẽ thấy khó chịu...
Kinh nghiệm e với 2b rùi, ngay từ đầu e đã gắn đủ kính chiếu hậu trc khi có chỉ thị xxx ktra kính, giờ đi xe nào ko có kiếng (kiếng đúng chuẩn ạ) thấy khó chịu lắm...
Xe e chỉ gắn thêm cảm biến + camera de... Ko có ý định gắn thêm gì nữa ạ

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
em dùng cái này lâu rồi, rất tiện khi de để thấy 2 bánh xe xem có sát chưa, có cạ lề ko, ... em mua trong metro q12..