Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Em không trong ngành nhưng nói thiệt là nón đội trên đầu cởi ra thì bỏ trên táp lô là sạch và gọn nhất, không ai muốn bỏ xuống ghế có nguòi khác từng ngồi lên.. Chưa kể xe đông người. Còn kiểu lấy nón ra doạ thì thường toàn lính lác hoặc giả mạo. Em đi chung với mấy bác bên quân đội cũng to vừa. Người ta không quan tâm tới csgt đâu bác ạ.

Em không trong ngành nhưng nói thiệt là nón đội trên đầu cởi ra thì bỏ trên táp lô là sạch và gọn nhất, không ai muốn bỏ xuống ghế có nguòi khác từng ngồi lên.. Chưa kể xe đông người. Còn kiểu lấy nón ra doạ thì thường toàn lính lác hoặc giả mạo. Em đi chung với mấy bác bên quân đội cũng to vừa. Người ta không quan tâm tới csgt đâu bác ạ.
Bỏ phía sau cũng đc vậy,có nhất thiết fai trưng lên cho ngta thấy?? Thà xe ưu tiên,biển xanh,..ko nói,vọt lên nhìn mặt cha txe nhìn lất la lất lử chả giống cái bộ mặt trog ngành..kiểu này e gặp qài,+ thêm bỏ trc giảm tầm nhìn fia trc nữa,thế mà hôm pữa gặp a kia trưng 2c trc bàn thờ xe...potay.!

Xe sạch sẽ,chạy đúng luật,cần thiết gì ba cái giấy đó.
Klq chứ trên đời chạy xe e vẫn ghét nhất cái thể loại để nón Kepi lên đầu xe,bm nhìn ngứa con mắt quá,ko biết có pác nào giống iêm...??
Em đây , ghét cái bọn để nón trước rồi sau rồi bên kính lái gắn thêm tờ giấy to dùng ghi là : "Báo chí"

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Xe sạch sẽ,chạy đúng luật,cần thiết gì ba cái giấy đó.
Klq chứ trên đời chạy xe e vẫn ghét nhất cái thể loại để nón Kepi lên đầu xe,bm nhìn ngứa con mắt quá,ko biết có pác nào giống iêm...??
Gần khu em có bác còn để cả bản to đùng "Viện Kiểm Sát" bên tài mặc dù đã về hưu :)
Nhưng em thấy mấy chú csgt nhà ta rất nể các bác cựu chiến binh,kỳ papa bị ngoắt vào đưa thẻ cựu chiến binh ra ,xxx vui vẻ trò chuyện rồi cho đi :)

Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Gần khu em có bác còn để cả bản to đùng "Viện Kiểm Sát" bên tài mặc dù đã về hưu :)
Nhưng em thấy mấy chú csgt nhà ta rất nể các bác cựu chiến binh,kỳ papa bị ngoắt vào đưa thẻ cựu chiến binh ra ,xxx vui vẻ trò chuyện rồi cho đi :)
Chắc để giải quyết khâu oai với hù thiên hạ bác ạ

• Like
Reactions: virgo
Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Bữa nào bác mượn papa cái thẻ í đưa cho xxx thử xem !

• Like
Reactions: AndyNg and virgo