Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Vũ ơi,
Anh dò trên này số của anh vẫn còn: Số 70. Nick tapilu, số xe 51A-53.682.
Cắt dán giùm anh nhe. Thanks em

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
9/7/14
1.228
1.045
113
53
Vũ ơi,
Anh dò trên này số của anh vẫn còn: Số 70. Nick tapilu, số xe 51A-53.682.
Cắt dán giùm anh nhe. Thanks em
Bữa giờ bác @kinhdatrongxmen đã liên lạc Vũ chưa? Bác cập nhật @tapilu còn kịp không? Tình hình là bác nào đăng ký bắt buộc phải đi off cà phê (sau khi đã thống nhất thời gian và địa điểm), tập trung tại đó để Vũ dán luôn (với điều kiện hôm đó Vũ cũng rãnh), nếu không tham gia hôm đó thì cũng khó để Vũ dán riêng chho từng người vì mất thời gian. Vì mỗi bác 1 số nên cần chắc chắn, chứ nếu không cắt xong không dán thì lại 'ôm" đó không biết sử dụng cho ai.

• Like
Reactions: grand dis ok
Tập Lái
18/12/15
48
50
18
47
Bữa giờ bác @kinhdatrongxmen đã liên lạc Vũ chưa? Bác cập nhật @tapilu còn kịp không? Tình hình là bác nào đăng ký bắt buộc phải đi off cà phê (sau khi đã thống nhất thời gian và địa điểm), tập trung tại đó để Vũ dán luôn (với điều kiện hôm đó Vũ cũng rãnh), nếu không tham gia hôm đó thì cũng khó để Vũ dán riêng chho từng người vì mất thời gian. Vì mỗi bác 1 số nên cần chắc chắn, chứ nếu không cắt xong không dán thì lại 'ôm" đó không biết sử dụng cho ai.
OK...đã liên lạc được rồi, Vũ hẹn bữa off sau sẽ dán cho anh em luôn. Mình sẽ báo thêm bác @tapilu vào danh sách

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Anh off mấy lần rồi đó em. nhưng chưa có cơ hội được dán logo...

Hạng B1
5/8/10
52
9
8
Em đã bấm được số 102, nhà em gần chỗ Detailing của mấy bác trên đây và cũng đang định ghé thử DV của bác ấy. Tại đây em có thể nhận decan và dán không ạ?

• Like
Reactions: cuibapmazda626