Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Xe Điện nói:
Địa hình này em thấy con Vitara chắn thắng giải quá, Chứ mấy chiếc độ càng nhiều, nặng xác ....rớt hàng:D Còn jeep & Uaz chắc đi cát chịu không nổi em vitara rồi
jeep tèo là phải nên thôi lần này các bác vui chơi thoải mái nhé...lần sau jeep sẽ tự kéo nhau ra Hồ Tràm tét xem sao? mà hình như năm này jeep cũng đi Hồ Tràm vài lần...

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
ducreddoor nói:
Xe Điện nói:
Địa hình này em thấy con Vitara chắn thắng giải quá, Chứ mấy chiếc độ càng nhiều, nặng xác ....rớt hàng:D Còn jeep & Uaz chắc đi cát chịu không nổi em vitara rồi
jeep tèo là phải nên thôi lần này các bác vui chơi thoải mái nhé...lần sau jeep sẽ tự kéo nhau ra Hồ Tràm tét xem sao? mà hình như năm này jeep cũng đi Hồ Tràm vài lần...
Đáng lẽ năm nay OS phải trao giải chi hội ăn chơi tốn tiền nhất năm cho "Hội Jeep" là hợp lý ấy, năm vừa rồi chiến trường nào cũng đi

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
"This is private video, if you have been sent this video, please make sure you accept the sender's friend request."
@ Mucachai: bác đi Vũng Tàu à? có gì ta gặp nhau ở vũng sình ngoài đó nhé. em lấy con ỉn cty em off cát biển với con Fe nhà bác :D

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
F1: bác mang con Phò đi chà cát thế lắm hổ báo lại ngứa bác ạ. Hôm truớc đội dép làm một quả, hùm beo kg gãi đưọc rồi.
Ghẻ: bác ơi , Clip kg xem đuợc, bác xem lại nhé. Con Tè đó của bác phải kg nhỉ.

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Xin lỗi các bác, em post lại đây.

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=aZK_865KTUM&feature=player_detailpage[/tube]

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Các chuyến đi rừng thì em không dám nhưng với địa hình này, em cũng vác em Terios ghẻ ra chiến với các bác.

Tiếc là F1racer muốn thử sức Vàng Anh, không mang Terios của bác ấy đi. Nếu không là có cặp bài trùng rồi.:D:D:D

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
otosaigon nói:
Ok, Thanks bác Lơ. Sợ bà cả và F1 ghép xe phiền phức nên em đi một mình vậy.:D
Em sẽ xuất phát ở khu vực Q1, bác ở đâu?

Em ở Thủ Đức. Nếu bác có ngang qua Hàng Xanh thì em chờ ở đó.
Nếu ko tiện thì bác cứ hẹn ở đâu em sẽ tới đúng giờ.