Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Nhìn mấy anh đất nền q9 comment tức cừoi quá , đất phú quốc giờ muốn vào cũng không còn cửa rồi , nó đang điên loạn chứ không sốt ,
Tức cười là sao bác??? ý bác là nó đang "điên loạn" (như bác nói) nên mình phải lao vào thì mới không tức cười há bác !!!!!!!! Hay nhỉ........ bác ở đâu e phi trâu tới học tập :D:D:D

Hạng B1
15/3/18
89
112
33
Quận 2
Bây chừ mà đầu tư vào đất nền khu đang "sốt" như canh bạc đỏ đen ấy.
Không biết mình đang ở đoạn nào ở cái đỉnh, mà đất nền em thấy toàn nhà đầu tư mua chứ người sử dụng chả thấy mô tê đâu cả.
Rồi dùng cái thay đổi chính sách này nọ lọ chai thì lại 'tèo'
Trò chơi người thắng là người đến trước và cập bến đúng thời điểm

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Nếu năm ngoái tôi biểu đi mua đất phú quốc thế nào cũng bị chửi te tua , năm ngoái có nhiều thớt hỏi có nên đầu tư phú quốc không nhiều ngừoi được xưng tụng là cao thủ nhảy vào can ngăn liền . Vào từ năm ngoái giờ cũng x3 rồi , tiếc cho mấy ngừoi đó. Nói chung ngừoi thông minh chẳng cần ai chỉ , còn suốt ngày xin học hỏi là ngừoi nhút nhát không dám hành động không bao giờ giàu nổi

Tức cười là sao bác??? ý bác là nó đang "điên loạn" (như bác nói) nên mình phải lao vào thì mới không tức cười há bác !!!!!!!! Hay nhỉ........ bác ở đâu e phi trâu tới học tập :D:D:D

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Nếu năm ngoái tôi biểu đi mua đất phú quốc thế nào cũng bị chửi te tua , năm ngoái có nhiều thớt hỏi có nên đầu tư phú quốc không nhiều ngừoi được xưng tụng là cao thủ nhảy vào can ngăn liền . Vào từ năm ngoái giờ cũng x3 rồi , tiếc cho mấy ngừoi đó. Nói chung ngừoi thông minh chẳng cần ai chỉ , còn suốt ngày xin học hỏi là ngừoi nhút nhát không dám hành động không bao giờ giàu nổi
Tầm nhìn và cảm nhận về thị trường, thông tin đến với từng người khác nhao... thế mới có kẻ giàu người nghèo ...chứ ko lẽ tỷ phú hết sao bác kakakaka:D:D:D
Đầu tư cái xứ VN mềnh thì cao thủ hay thấp thủ cụng có lúc thắng lúc thua ... vì thông tin bị bất đối xứng mà (asymmatric information)...

Hạng B1
15/3/18
89
112
33
Quận 2
Đúng rồi, cuộc chơi nào ắt cũng có kẻ thắng người thua.
Như Bitconec năm ngoái, có biết bao nhiêu người giàu từ nó chứ đâu phải nó sụp phát là tất cả đều thua.
Nhưng có những phân khúc đầu tư an toàn, an nhàn mà lợi nhuận cao thì vẫn nhiều người chưa biết.
*5" quảng cáo*

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Như Bitconec năm ngoái, có biết bao nhiêu người giàu từ nó chứ đâu phải nó sụp phát là tất cả đều thua.
Nhưng có những phân khúc đầu tư an toàn, an nhàn mà lợi nhuận cao thì vẫn nhiều người chưa biết.
*5" quảng cáo*
Biết nhưng ko tham gia thôi.... đâu phải tiền là tất cả đâu nè :D:D:D

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Nói chung tôi hiểu bạn nói gì ,
anh cao thủ năm ngoái can ngăn giờ cũng nhảy vào phú quốc kiếm ăn , ngừoi thức thời mới là trang tuấn kiệt . Cơ hội cuối cùng để lên con tàu phú quốc vào tháng 6 trước khi nó bay vào vũ trụ

*5" quảng cáo*

• Like
Reactions: SunaSuni
Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Nói chung tôi hiểu bạn nói gì ,
anh cao thủ năm ngoái can ngăn giờ cũng nhảy vào phú quốc kiếm ăn , ngừoi thức thời mới là trang tuấn kiệt . Cơ hội cuối cùng để lên con tàu phú quốc vào tháng 6 trước khi nó bay vào vũ trụ
Theo bác giữa Phú Quốc và Bắc Văn Phong và Cam Ranh: chỗ nào ok hơn???? lý do....

• Like
Reactions: Chucky Trần
Hạng B1
15/3/18
89
112
33
Quận 2
Nếu anh có 1 dự án bán đất nghỉ dưỡng ngàn thu mà xây dựng theo phong cách 5 sao.
Bán cho người sử dụng bằng 1 nữa giá của người khác.
Thì em chắc chắn ngoài lợi nhuận cho bác thì cũng là cách bác đã mang lợi nhuận cho người sử dụng.