Hạng D
4/12/12
1.675
1.864
113
Đúng là phê thật, một bên là vực :eek:
Đi đg đó toàn Dân Tộc nên phi Xe Máy cứ ầm ầm...qua mấy đoạn gấp khúc mấy lần "phê" nữa B ạ - mặc dù E đã bấm còi và lượn áp rìa ngoài phần đg E.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Đoạn 5p20 sao đứng lại vậy bác?
Hình như dừng lại hỏi đường thì phải bác ạ.

Lưu ý chút:
Từ Sa Pa về dọc đường thấy đồng bào thiểu số bán sản vật rừng các bác lưu ý là nếu rành thì hãy mua (tam thất, hà thủ ô, nấm linh chi...) kẻo mua phải đồ dỏm.
Đặc biệt là thú rừng dễ mua lầm loại thú có tên trong sách đỏ.
Mình được cảnh báo vậy trước khi lên Sa Pa nên nhắc lại với các bác.

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Miền Tây có gì chời không các bác, em thấy cảnh thì cũng chẳng có gì nhiều, núi thì ít, biển thì mấy chỗ tắm được. CHắc chủ yếu xuống miệt vườn đi nhậu với mấy em gái xinh xinh :cool:. Miền Tây em mới xuống tới An Giang à
Hôm nay mới vô xem Topic của bác, chia sẻ muộn tí cùng anh em:
Miền tây em hay đi, nhưng đúng là chỉ đi thăm bà con anh em rồi nhậu thì rất OK cho người lớn, nhưng nếu lên kế hoach cho bọn trẻ đi du lịch miền tây thì cần phải "cân nhắc" kỹ. Lý do là về Miền tây... "buồn" lắm, sông nước cảnh quan con người hiền hòa chầm chậm rặt chất Miền tây nên đối với người lớn thích yên tĩnh, bình tâm thì OK còn bọ trẻ thích náo nhiệt, phố xá măn minh, hiện đại thì đưa chúng về Miền tây là bể "xô" - hè 2018 em đưa cả nhà đi Cần Thơ, Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau, Hà Tiên... nhưng đi được nửa hành trình thì hủy, không đi tiếp nữa

Hạng B2
17/4/15
409
742
93
43
Hôm nay mới vô xem Topic của bác, chia sẻ muộn tí cùng anh em:
Miền tây em hay đi, nhưng đúng là chỉ đi thăm bà con anh em rồi nhậu thì rất OK cho người lớn, nhưng nếu lên kế hoach cho bọn trẻ đi du lịch miền tây thì cần phải "cân nhắc" kỹ. Lý do là về Miền tây... "buồn" lắm, sông nước cảnh quan con người hiền hòa chầm chậm rặt chất Miền tây nên đối với người lớn thích yên tĩnh, bình tâm thì OK còn bọ trẻ thích náo nhiệt, phố xá măn minh, hiện đại thì đưa chúng về Miền tây là bể "xô" - hè 2018 em đưa cả nhà đi Cần Thơ, Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau, Hà Tiên... nhưng đi được nửa hành trình thì hủy, không đi tiếp nữa
Đúng đúng..

Hạng D
16/10/15
1.933
3.251
113
48
Người miền Tây thì khỏi chê. Chỉ có tiếc là miền tây không được nhiều ưu đãi về cảnh đẹp và thiên nhiên như miền Bắc và miền Trung

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Có bác nào đầu tháng 5 dương lịch xuyên Việt không vậy?