dEs
11/5/20
2.093
149.383
113
xe ghẻ mà vào để bị cười chết
Anh nói làm mình nhớ hồi xưa trên THĐ có tiệm rửa xe khá đắt khách, toàn sport, spacy...vô xếp hàng đợi rửa. Em chạy con Dream quèn tháo bửng mà vô dù bao nhiêu xe xếp hàng thì thợ nó cũng bay ra dắt xe em vô rửa trước.

Đơn giản, rửa 10k, bo 10k, xe quèn cũng thành VIP :D

19/8/21
37
5.645
83
47
xe em elantra màu trắng sau thời gian làm bảo hiểm ở ngọc mấy lần thì bây giờ màu sơn nó như chó đốm, em tính đi đánh bóng lại với hi vọng màu nó thay đổi lại tí chứ giờ nhìn màu ngả chán đời quá. Các bác tư vấn giúp em chỗ nào đánh bóng, dọn nội thất cho xe cỏ ngon bổ rẻ trong khu vực q2, bình thạnh, q3. em chỉ tin các bác CNL tư vấn nên các bác giúp e nhe
ANh lượn 1 vòng, thấy cái gara nào có mấy con xe đang bị tháo tung, mài nhám, phủ giấy linh tinh, thì anh phi vào nói: chú sơn cho anh con này.

Thời buổi bây giờ người ta sơn tàu vũ trụ rồi, anh còn lăn tăn chỗ nào sơn con xe Hàn. Em cũng chịu anh.
Để công đó mà nghiên cứu làm 2 3 chai nước hoa xịt cho nó ra quý ông quý bà đi anh.

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113
ANh lượn 1 vòng, thấy cái gara nào có mấy con xe đang bị tháo tung, mài nhám, phủ giấy linh tinh, thì anh phi vào nói: chú sơn cho anh con này.

Thời buổi bây giờ người ta sơn tàu vũ trụ rồi, anh còn lăn tăn chỗ nào sơn con xe Hàn. Em cũng chịu anh.
Để công đó mà nghiên cứu làm 2 3 chai nước hoa xịt cho nó ra quý ông quý bà đi anh.
0đ về chỗ quỳ gối. đề bài là đánh bóng, tay nghề và sự kĩ lưỡng của thợ sẽ quyết định mức độ phục hồi của sơn và sự sạch sẽ của nội thất. vd aero wash của bác kombat làm thì trên cả tuyệt vời nhưng xe ghẻ vào đó thì ê răng

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng D
17/12/17
1.218
32.009
113
0đ về chỗ quỳ gối. đề bài là đánh bóng, tay nghề và sự kĩ lưỡng của thợ sẽ quyết định mức độ phục hồi của sơn và sự sạch sẽ của nội thất. vd aero wash của bác kombat làm thì trên cả tuyệt vời nhưng xe ghẻ vào đó thì ê răng
Giá chỗ anh cơm bát bình dân là nhiêu nhỉ.

21/9/11
1.684
32.568
113
Trước em dính 2 vụ 2 anh hò trên xe em! Em vào chỗ lão Tín đầu trọc cho vs xe thì ổn, không còn mùi ngái ngái. Nhưng giá khá chát, 1tr4 vệ sinh toàn bộ , đánh bóng nữa chắc phải x2. Cuối đường Bình Lợi, p13 Bình Thạnh. Dc cái trong này đường xá rộng rãi nhiều quán cafe ngon, đông ô sờ :):)

Đáng đời bọn phá mồi!

Em không uống được, có gì em đưa các anh về! các anh cứ nhậu tẹc ga đi!
Nên phải lãnh hậu quả thôi. :) :) :)

• Haha
Reactions: KHOICOM
Hạng B1
8/11/13
82
532
103
Sẵn cho em hỏi chỗ nào nhận phục hồi đèn pha bị ngả màu vậy các anh?