Hạng B2
15/3/07
136
0
16
RE: Dành cho các bác đang chạy Santa Fe 2007

Bác xdhungviet làm xây dựng chắc biết hai cái viện ACI và AISC bên Mỹ chứ hả, hai cái viện ấy không biết thành lập thế nào mà hơn 1/4 các công trình lớn và cao tầng ở Việt Nam đều phải tuân thủ các tiêu chuẩn của các viện dở hơi đấy bác ạ. Còn công ty bác nếu có tài mà xin được cái chứng chỉ thành viên của một trong hai viện ấy thì em xin đầu quân cho bác ạ.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

Trích đoạn: bomdien

Cuối cùng cậu ta bị ban nik rồi các bác ợ. Âu cũng là bài học cho những chú rảnh hơi.........

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Ở đâu có Mrpinocio ở đó có tommy chien...ở đâu mrpinocio lên tiếng..ở đó có tommy chien chặn họng..hohô..xin chia buồn bác Mrpinocio nhé...bác gặp phải tiểu nhân rồi...bác đi giải hạn đi...chúc bác sớm vui

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Bác Kiến bảo có tới 21 chiếc, nên chiếc của bác Hùng cũng nằm trong đó :D
Mà hai cái viện đó khác nhau , 1 cái là NHTSA, 1 cái là IIHS:D
Xe gì thì xe, cứ đụng xe tải là tèo ngay, nhất là mấy chú Sedan, em có mấy cái hình của cứu hộ nước ngoài chụp khi tham gia cứu họ, chụp trực tiếp nên em không dám post, sợ mấy bác mất ngủ , em cũng không dám nhìn lâu.

Theo em thấy thì đi xe Sedan gầm thấp nên gặp xe tải là cứ chui xuống gầm nó mà nằm, lúc trước cứ lăn tăn giữa 2 loại nhưng nay quyết chí đổi Suv, ngồi cao thấy tự tin hơn hẳn:D

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

Các bác quá bộ sang bên BMW xem độ an toàn của X5, sao chẳng thấy X5 hay Posche đoạt giả gì nhỉ !? Mấy anh Kim chi tiếp thị quá giỏi luôn !

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Đi xe như bác này thì thà bỏ tiền vào NH lấy lãi đi taxi, chả bao giờ lo bị lỗ, mất giá :D. Em là em xác định mua xe là mua cái sướng cho bản thân, vít nó phải bốc, cảm giác lái sướng, nội ngoại thất đẹp, tiện nghi trong xe đầy đủ, dàn âm thanh ngon, ngồi phải thoải con gà mái.
Các bác hội SF mà tính toán như bác thì chắc các bác ý chỉ bỏ 10k làm em mờ tịt chạy lướt, 40k còn lại gửi NH. 2 năm sau em mờ tịt bán vẫn ngon, tiền lãi NH đảm bảo thừa bù đắp phần chênh đó đúng ko các bác :D.
nhân tiện: SF chạy 70-80k form cũ nhập về giờ cũng bán tầm 35k đấy bác ợ, cũng ko mất giá lắm đâu nhỉ :D
Trích đoạn: xdhungviet

mảketing thôi, xưa quá rồi. 2 năm sau xem giá biết liền.:D

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Ôi các bác cứ tranh luận làm giề mấy cái vụ đó. Theo em thì:
1. Đi đường cẩn thận là an toàn nhất, trong thành phố thì chú ý ưu tiên số 1 là tránh xe buýt, số 2 là xe máy tóc xanh đỏ, số 3 là taxi.. đường trường thì nhường ông xe khách, rồi đến xe tải. Chứ còn nếu tai nạn thì đến ngồi trên tầu hỏa tai nạn còn chết nữa là Ôto.
2. Các thứ khác trên xe (trừ công nghệ máy móc) các hãng đều có thể làm giống y nhau được. Giá các hãng xe khác nhau là do thương hiệu chứ không phải do giá trị sử dụng.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: aconnongthon

Ôi các bác cứ tranh luận làm giề mấy cái vụ đó. Theo em thì:
1. Đi đường cẩn thận là an toàn nhất, trong thành phố thì chú ý ưu tiên số 1 là tránh xe buýt, số 2 là xe máy tóc xanh đỏ, số 3 là taxi.. đường trường thì nhường ông xe khách, rồi đến xe tải. Chứ còn nếu tai nạn thì đến ngồi trên tầu hỏa tai nạn còn chết nữa là Ôto.
2. Các thứ khác trên xe (trừ công nghệ máy móc) các hãng đều có thể làm giống y nhau được. Giá các hãng xe khác nhau là do thương hiệu chứ không phải do giá trị sử dụng.

Bác nói đúng quá. Anh em mình mua xe vì thấy phù hợp với nhu cầu của mình, hiện tại thì xe của mình là lựa chọn đúng nhất.