O.S.P.D
24/9/04
2.325
19
38
Hồ Chí Minh
RE: dành cho các thành viên đi mazda 6

Trích đoạn: lomo

To:Mitit

Xi tay cửa 380000đ. Tay cửa dán xi 100000đ

Tổng thiệt hại khỏang 10.000.000.

Cám ơn bác, nhưng bác chưa cho tôi biết làm mất bao lâu, với lại tổng thiệt hại 10M của bác là cho những cái gì vậy: spoiler + tay nắm xi + cản trước??

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

cái xi tay cửa của bác lomo nói là tháo ra đi xi hay mua? của xe nào vậy? tôi hỏi cách đây 1 tháng là 500K cho bộ tay xi của m6. giá bác đưa ra là ở cửa hàng nào vậy?

Hạng D
26/1/04
1.319
7
38
nowhere

dán xi giống dán decal phải không bác lọmọ. Mình dán vào miếng nhựa viền kiếng xe đuợc không? Bác chỉ giúp em chỗ dán. Em khoái làm mí cái linh tinh này lắm (vì mấy cái khác không đủ xìn:D)

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Giá đó là em làm giùm các bác!

XI thì bác tháo tay zin của bác ra em xi cho. Còn không thích tháo ra tháo vào phức tạp thì mua loại tay dán ( miếng nhựa ốp tay cửa có xi) cái này thì em cũng bán luôn ( em còn vài bộ bác nào vui thì trả em 100.000, buồn thì đãi em bữa caffe là được .. hi . hi)

Ngoài mấy thứ này ra trong kho em còn mấy bộ nẹp sườn , nắp xăng , ống bô , chụp kiếng xi có đèn ..... 5 mẫu body kits , đuôi cá 2 mẫu ..... mâm M6 - 17 - 18...

Xưởng em hơi xa chắc các bác ngại nên không ghé được , thôi vậy bác nào thích alô cho em. Mong gặp các bác .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

TO: MINHTIT

Cản trước tùy mẫu ( chưa sơn ) từ 1.500.000 - 3.000.000

Đuôi cá ( chưa sơn) 500.000

Tay cửa thao ra xi : 380.000

Bác còn thắc mắc gì nữa không?

À quên ! nếu mẫu cản mà em có sẵn thì lăp ráp chưa sơn mất 1 ngày ( ngày đó tháo tay cửa đi xi luôn )
còn nếu mẫu theo sở thích thì hơi lâu - nhanh thì 10 ngày , chậm thì 20 ngày .

Hạng D
26/1/04
1.319
7
38
nowhere

Bác lomo cho em hỏi tí. Bác có mặt nạ xi của xe Pajero không? Bác có đổi hay xi không? loại này chỉ có mặt truớc là xi, phần trên duới là sơn bạc vậy mình có làm y chang như vậy đuợc không bác? Cái của em nó đen thui như trong avatar. Bác cho em biết giá và số ĐT. Qua Tết em làm (qua tết mới có lì xì:D)

O.S.P.D
24/9/04
2.325
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: lomo

TO: MINHTIT

Cản trước tùy mẫu ( chưa sơn ) từ 1.500.000 - 3.000.000

Đuôi cá ( chưa sơn) 500.000

Tay cửa thao ra xi : 380.000

Bác còn thắc mắc gì nữa không?

À quên ! nếu mẫu cản mà em có sẵn thì lăp ráp chưa sơn mất 1 ngày ( ngày đó tháo tay cửa đi xi luôn )
còn nếu mẫu theo sở thích thì hơi lâu - nhanh thì 10 ngày , chậm thì 20 ngày .

Cám ơn bác, phiền bác cho biết cụ thể luôn là tôi muốn làm cái đuôi cá, & cái cản trước y hệt cái hình ở đây, sơn màu đen thì giá cụ thể là bao nhiêu, làm bao lâu? Thứ 7 & Chủ nhật chỗ bác có làm không vì xe tôi chỉ rảnh trong 2 ngày đấy. Cám ơn bác nhiều

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Hôm nay em đã cho xe vào xưởng để độ bodykit rồi. Khoảng 1 tuần nữa thì sẽ cho ra mắt các bác. Bác nào có máy ảnh thì có thể cất công qua Gara Sông Hồng chụp từng công đoạn nhé!!!!! he`he`hêh`he`!!!!!!!! Chuyến này độ tới bến luôn!!!!!!!!!

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Cám ơn bác, phiền bác cho biết cụ thể luôn là tôi muốn làm cái đuôi cá, & cái cản trước y hệt cái hình ở đây, sơn màu đen thì giá cụ thể là bao nhiêu, làm bao lâu? Thứ 7 & Chủ nhật chỗ bác có làm không vì xe tôi chỉ rảnh trong 2 ngày đấy. Cám ơn bác nhiều
[/quote]

Cái trong hình là đuôi vịt, nếu làm đúng như trong hình thì bác phải treo xe ít nhất mười ngày( mười ngày xe nằm xưởng). Em làm cả tuần ( 10 ngày là em phải làm luôi đêm đó bác )

Tiện đây cũng báo với các bác ở Hà Nội luôn, gARA SÔNG HỒNG là chi nhánh của em ở HN, nên các bác cứ yên tâm về giá cả.

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: vivu

Bác lomo cho em hỏi tí. Bác có mặt nạ xi của xe Pajero không? Bác có đổi hay xi không? loại này chỉ có mặt truớc là xi, phần trên duới là sơn bạc vậy mình có làm y chang như vậy đuợc không bác? Cái của em nó đen thui như trong avatar. Bác cho em biết giá và số ĐT. Qua Tết em làm (qua tết mới có lì xì:D)

Làm được nhưng hơi tốn một chút . Chắc là không rẻ hơn đi mua cái mới. Để mai em hỏi cái mới giá bao nhiêu em báo bác sau.