Tập Lái
23/5/16
7
4
3
36
Các bác cao niên chạy orlando cho em hỏi, có cách nào bật nhạc từ điện thoại phát lên trên loa của xe đc ko ?
Em tìm hoài ko thấy bluetooth
tks bác

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Các bác cao niên chạy orlando cho em hỏi, có cách nào bật nhạc từ điện thoại phát lên trên loa của xe đc ko ?
Em tìm hoài ko thấy bluetooth
tks bác
Lắp đầu DVD hoặc mua cục phát bluetooth cắm tẩu

Tập Lái
11/5/18
1
1
3
36
Chào các anh,
Em đang định mua Orlando LTZ phục vụ gia đình, đã nghiên cứu khá nhiều nguồn.
Em chỉ ngại 1 thứ là gầm có vẻ thấp quá 160mm (dưới cả Ỉn 178mm), thì liệu có chống chọi nổi ngập ở SGon không?

Mong các anh chia sẻ giúp thêm kinh nghiệm
Em cảm ơn

• Like
Reactions: anhdox
Tập Lái
8/7/17
14
5
3
48
Xe mình mới chạy khoảng 300km tuy nhiên đèn báo hiệu lỗi động cơ.
Mình đã mang xe vào đại lý kiểm tra và cho biết báo lỗi cảm biến trục cam. Họ chưa tiến bảo hành mà chỉ cập nhật gì đó trong hệ thống và yêu cầu mình về theo dõi.
Bác nào có kinh nghiệm về lỗi này vui lòng giúp chia sẻ thông tin. Cảm ơn nhiều.

• Like
Reactions: Thành Trạng
Tập Lái
4/4/17
25
13
3
Mình đã mang xe vào đại lý kiểm tra và cho biết báo lỗi cảm biến trục cam. Họ chưa tiến bảo hành mà chỉ cập nhật gì đó trong hệ thống và yêu cầu mình về theo dõi.
Bác nào có kinh nghiệm về lỗi này vui lòng giúp chia sẻ thông tin. Cảm ơn nhiều.
Em cũng bị khi ODO tầm 300km, nhưng sau khi reset lỗi và bảo hành cục ắc quy thì đến giờ 5k km rồi trộm vía ko sao.

Tập Lái
8/7/17
14
5
3
48
Em cũng bị khi ODO tầm 300km, nhưng sau khi reset lỗi và bảo hành cục ắc quy thì đến giờ 5k km rồi trộm vía ko sao.
Xe mới mà bị báo lỗi nên mình lo lắng quá. Sau khi sửa xong, xe bác chạy bình thường và không phát sinh lỗi?

• Like
Reactions: Tuanphanquoc
Tập Lái
4/4/17
25
13
3
Xe mới mà bị báo lỗi nên mình lo lắng quá. Sau khi sửa xong, xe bác chạy bình thường và không phát sinh lỗi?
Em chạy giờ ODO gần 5k rồi, trộm vía ko bị vấn đề gì ạ.

Tập Lái
12/7/16
13
7
3
47
Chú ý. Nếu đi đường ngập. Nên đưa xe vào hãng vệ sinh ngay. Vì xe orlando điện nhiều. Ko thì dễ bị báo lỗi lắm. Có báo lỗi thì Ko sợ. Chỉ sợ hư mà Ko báo lỗi hư.

Tập Lái
12/7/16
13
7
3
47
Có a sales nào ib em giá tốt nhất thời điểm hiện tại của Orlando LTZ với, e ở hcm. Hiện tại e đang đi Mit Mirage muốn đổi lên e Orlando này cho thoải mái. Hy vọng có giá tốt từ các bác sales để về thuyết phục v1 :).
Bạn qua Chevrolet sàigòn gặp Cầu sẽ đc tư vấn kỹ hơn và giá tốt hơn.