Hạng B2
28/11/11
285
129
43
bác deal với đại lý nào vậy? Em cũng đang cân nhắc em này và Elantra, Altis. Em cũng ở Q.6, có lái thử ở Ford An Lạc rồi. Với số tiền này nhưng lại muốn xe mạnh, rộng, êm nên khó chọn quá.
Bác nên tính theo tiêu chí an toàn, mạnh, êm trc là đã thấy Focus vô đối rùi. Em cũng lăn tăn như bác trước nhưng sau khi đi thử các xe thì thật sự chỉ thấy Focus và Civic là lái được nhất, đầm chắc vững chãi nhất trong phân khúc, về cách âm thì Focus tốt hơn nhìu, rộng thì hàng ghế sau Civic ổn hơn, các tính năng còn lại hỗ trợ ng lái như CC,Lim thì Focus đáp ứng hết.

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Em xài Ford cũng nhiều, định lần này đổi món. Nhưng kiểu này chắc lại quay về chuồng cũ.

• Like
Reactions: vokhacdieu
Tập Lái
13/11/16
42
25
8
38
bác deal với đại lý nào vậy? Em cũng đang cân nhắc em này và Elantra, Altis. Em cũng ở Q.6, có lái thử ở Ford An Lạc rồi. Với số tiền này nhưng lại muốn xe mạnh, rộng, êm nên khó chọn quá.
Mình mới ký hợp đồng và đặt cọc sáng nay rồi, lấy con FF Sedan màu trắng, giá lăn bánh khá tốt so với Ford Saigon, và ít nhất là bạn sales rất nhiệt tình. Bản thân mình tự cảm thấy mình cũng là người khá đòi hỏi nhưng bạn sales này theo mình đánh giá là khá tốt, chủ động xin sếp bạn ấy đưa ra giá khá tốt. Bên Ford Saigon mấy bạn sales cũng nhiệt tình nhưng theo mình thấy là không đủ cố gắng, toàn là thấy bên Ford City được ra giá tốt rồi, sau đó mới chủ động đi nói mình để mấy bạn cố gắng xin sếp bạn ấy cho bằng giá bên Ford City, nên mình bắt đầu cảm thấy không hài lòng.

Sẵn bạn cũng đang quan tâm con FF này, mình cũng muốn hỗ trợ bạn sales của mình có thêm doanh số, bạn có thể gọi điện cho bạn Sales Ford City này tư vấn. Bạn này tên Điều: 0949 195 581.

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Năm 2014 em rất máu con Focus hatchback s, ra Saigon Ford (Cao Thắng) thì nhận đc thái độ thờ ơ, có vẻ như chẳng muốn bán xe, sale nói chuyện nhát rừng, cuối cùng em chạy ta City Ford mua.
Năm nay vì hàng ghế sau chậc ngồi đường xa hơi đuối nên chia tay em nó, lượn một vòng lái thử các xe xong chẳng thấy thằng nào đc như Focus trong tầm giá này nên mon men lại Focus 2016 và cũng vào SG Ford Cao Thắng, lần này các sale còn "tiến bộ" hơn lần trước, không thèm giới thiệu, ra về kh thèm xin thông tin khách hàng luôn (lần đầu tiên em vào một showroom xe mà khách không "được" sale xin thông tin), thái độ kh thèm quan tâm luôn! Chắc lại ra Ford "ven đô" nữa rồi!

Hạng B1
10/10/16
96
21
8
32
Năm 2014 em rất máu con Focus hatchback s, ra Saigon Ford (Cao Thắng) thì nhận đc thái độ thờ ơ, có vẻ như chẳng muốn bán xe, sale nói chuyện nhát rừng, cuối cùng em chạy ta City Ford mua.
Năm nay vì hàng ghế sau chậc ngồi đường xa hơi đuối nên chia tay em nó, lượn một vòng lái thử các xe xong chẳng thấy thằng nào đc như Focus trong tầm giá này nên mon men lại Focus 2016 và cũng vào SG Ford Cao Thắng, lần này các sale còn "tiến bộ" hơn lần trước, không thèm giới thiệu, ra về kh thèm xin thông tin khách hàng luôn (lần đầu tiên em vào một showroom xe mà khách không "được" sale xin thông tin), thái độ kh thèm quan tâm luôn! Chắc lại ra Ford "ven đô" nữa rồi!
anh qua bên em đi city ford ak a. Qua gọi em nha 0949195581. A đọc phản hồi của khách em để biết sự nhiệt thành bên em. Thân

Tập Lái
13/11/16
42
25
8
38
Xui cho Pác ròi. Bên Ford City phuc vu khá tôt do.

• Like
Reactions: vokhacdieu
Hạng B2
24/10/16
162
64
28
37
xeotohcm.com.vn
Chào anh,
thật xin lỗi anh vì những bất cập anh đã gặp.
Có thể là sale mới nên phục vụ sai sót.
Hy vọng sẽ được gặp và hỗ trợ anh.
Cám ơn anh đã đến với SGF.

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Bác nên tính theo tiêu chí an toàn, mạnh, êm trc là đã thấy Focus vô đối rùi. Em cũng lăn tăn như bác trước nhưng sau khi đi thử các xe thì thật sự chỉ thấy Focus và Civic là lái được nhất, đầm chắc vững chãi nhất trong phân khúc, về cách âm thì Focus tốt hơn nhìu, rộng thì hàng ghế sau Civic ổn hơn, các tính năng còn lại hỗ trợ ng lái như CC,Lim thì Focus đáp ứng hết.
Hôm nay dẫn vợ đi xem Altis và Focus, không chạy thử chỉ xem trong showroom. Nghe mấy bé bán hàng dụ dỗ em cũng muốn xuôi theo altis. Nhưng cuối cùng về nhà thì bả lại nói thích Focus vì trông nó ...thời trang hơn. Hic... đúng là quay lại chuồng Ford thật rồi

Hạng B1
10/10/16
96
21
8
32
Hôm nay dẫn vợ đi xem Altis và Focus, không chạy thử chỉ xem trong showroom. Nghe mấy bé bán hàng dụ dỗ em cũng muốn xuôi theo altis. Nhưng cuối cùng về nhà thì bả lại nói thích Focus vì trông nó ...thời trang hơn. Hic... đúng là quay lại chuồng Ford thật rồi
anh mua ford thì ủng hộ em nha. T7 này bên em có giờ vàng mua ford. Khách quyết định giá focus. Anh quan tâm ghé chương trình bên em. Vui lòng lh 0949195581 để e tư vấn. Thân

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Inbox giá thấp nhất cho mình nhé, 4 cửa, màu bạc. Đầu tháng 1 lấy xe.