Hạng B2
21/7/09
284
179
43
con này ngoại thất nội thất em thấy đều đẹp. Giá thì em thấy lại ảo.
Ngon bổ thì chắc chắn ko rẻ.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
Em mất khá lâu, gần 200km để có thể phán đoán hay ước chừng chính xác khoảng cách từ vị trí ngồi đến gương phụ dù khả năng tri giác không gian của em cũng thuộc mức khá.
lái yếu cấm tự sướng nhen thớt :D :D

Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Đã chạy thử em này, cảm giác không chê vào đâu được, thích nhất là tính năng làm mát đít của 2 ghế trước =)))

Dù 7 chỗ và rất rộng như mình nghĩ em nó hơi yếu thế so với Lexus RX. Ngôn ngữ thiết kế của Infiniti hơi khác lạ, không phải ai cũng thấy đẹp khi mới nhìn qua. Còn Lexus RX thì khỏi nói, chỉ liếc phát đủ thấy sexy rồi :v

Ngoài ra mình có cảm giác vô lăng của QX60 không được cao cấp, nhất là so với không gian tổng thể của nội thất

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thailoibk
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Ủa con này so với RX hả các bác :) Em cứ nghĩ nó so với GX460 chứ :D

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Đã chạy thử em này, cảm giác không chê vào đâu được, thích nhất là tính năng làm mát đít của 2 ghế trước =)))

Dù 7 chỗ và rất rộng như mình nghĩ em nó hơi yếu thế so với Lexus RX. Ngôn ngữ thiết kế của Infiniti hơi khác lạ, không phải ai cũng thấy đẹp khi mới nhìn qua. Còn Lexus RX thì khỏi nói, chỉ liếc phát đủ thấy sexy rồi :v

Ngoài ra mình có cảm giác vô lăng của QX60 không được cao cấp, nhất là so với không gian tổng thể của nội thất
Nây gio mới nghe nói có tính năng làm mát đít...))

Hạng B2
11/1/15
188
158
43
51
Moscow, Russia
Phiên bản mới này mình chưa được trải nghiệm , Độ cách âm có đỡ hơn đời trước không ,mình đã chạy thử phiên bản đời trước ,độ cách âm quá tệ luôn tiếng động cơ và từ gầm đến trên nóc xe dội vào cabin như bão , thật sự mình thất vọng với chiếc xe này mặc dù trước đây mình cũng sở hữu 1 em Infiniti G25 nhưng độ cách âm rất tốt

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nội thật phía trước thiết kế gốc cạnh ngang như audi bm mer hay lexus nhìn quen nhìn lại mấy con dạng này thấy nó hơi kỳ kỳ và không sang...