Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
Em thì vì không muốn tốn 10 triệu cho nên mới đặt kính màu ... nói chứ cà khịa với các bác mà thôi, chứ kính màu mà đặt có lẽ là phải đội lên cả trăm triệu :):):):) với VN xe mà đội lên cả trăm triệu vì kính màu có lẽ ... cũng có đó ... nhưng có lẽ không có thành viên trên OS nầy hết :):)

Còn nhiệt độ trong xe thường thì em để chừng 18-20° là lý tưởng nhất ...
Để lạnh vậy bác? teo hết t..rim thì sao? xe em lý tưởng nhất là 24 độ nắng quá thì 23 gió 3 vạch.

Hạng B2
2/6/14
62
15
8
39
Vụ không đọc được thẻ VETC em khá quan tâm, vì hay đi xa rồi về quê nhiều
Nếu mà dán kính cách nhiệt không đọc được thẻ thì bực mình lắm

Hạng C
3/6/14
55
9
8
39
Kính cách nhiệt đời cũ không biết dùng công nghệ gì nhưng chắn sóng ghê lắm. Anh sẽ thấy rõ nếu như đi vào mấy vùng vắng vẻ, núi cao. Ngồi trong xe gọi ra là thấy nó giựt giựt liền. Hồi đầu mình nghĩ do mạng VN ghẻ, nhưng ko phải, là do mình ngồi trong xe bị chắn sóng

Hạng B1
21/5/14
64
6
8
31
Kính cách nhiệt đời cũ không biết dùng công nghệ gì nhưng chắn sóng ghê lắm. Anh sẽ thấy rõ nếu như đi vào mấy vùng vắng vẻ, núi cao. Ngồi trong xe gọi ra là thấy nó giựt giựt liền. Hồi đầu mình nghĩ do mạng VN ghẻ, nhưng ko phải, là do mình ngồi trong xe bị chắn sóng
Dịch vụ thu phí tự động đường bộ VETC được áp dụng công nghệ RFID (Radio Frequency Identification) sử dụng sóng radio để nhận diện tự động phương tiện xe cơ giới., từ đó có thể dễ dàng giám sát, quản lý và lưu vết từng giao dịch của phương tiện.
=> Kính có lớp tráng gương kim loại chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến cái tem VETC rồi

Hạng B2
28/5/14
57
8
8
33
Cũng phiền nhỉ, đã nạp tiền để thu phí không dừng rồi còn phải xuống trả ví tiền mặt ;)

Hạng F
29/10/16
11.649
22.682
113
Pháp
Vậy mới nói là ... kính màu dán .... 10 triệu khác với kính màu chính hãng ... 100 triệu

Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
3M Crystalline thì đắt quá, ko biết có dòng nào giá dễ chịu hơn không
3M Ceramic cũng ok mà. Đương nhiên là anh không thể so với dòng cao cấp nhất nhưng hiệu quả vẫn ổn trong tầm giá.
Nó cũng ko chắn sóng điện tử như mấy loại hàng tặng và hàng TMĐT