Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/11/11
3
0
0
43
Tình hình là em đang phân vân về chủ đầu tư của 2 dự án:
Chung cư Hưng Phát:
  • Chủ đầu tư: Công ty TNHH xây dựng và sản xuất Hưng Lộc Phát.
Anh Tuan Apartment:
  • Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Anh Tuấn.
Bác nào biết chủ đầu tư nào uy tín thì tư vấn giúp e vì e tới thực tế dự án thì thấy anh tuan apartment chỉ có những ụ đất chứ chưa có đào bới thi công rùm beng như bên Hưng phát! Bác nào biết vốn đầu tư của chủ đầu tư nào bao nhiêu thì cho em biết thông tin.

Bác nào biết số lượng giao dịch thành công của anh tuấn arprtment thì cho e xin. có phải dự án này đang ngưng tiến độ?

[Hiện tại e đang làm bài thực hành nghề nghiệp]
Email:

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/3/10
67
0
0
Bác cứ chọn đại một thằng mà phân tích chứ uy tín hay k thì đâu có liên quan gì đến bài thực hành của bác.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Cứ xuống cọc 2 thằng luôn, sau 6 tháng trễ lắm là 1 năm bác uýnh giá được liền!!!

Hưng Phát thì nghe nói có vốn rồi nên ko cũng làm ngày làm đêm cho công trình đầu tay của mình, mặc dù trước đó hẹn tháng 4 ký HĐ bây giờ kéo dài tới tháng 11 luôn

Tập Lái
7/11/11
3
0
0
43
dieplebaohuy nói:
Bác cứ chọn đại một thằng mà phân tích chứ uy tín hay k thì đâu có liên quan gì đến bài thực hành của bác.
có liên quan chứ!

Hạng C
8/4/11
888
11.435
93
Theo em thì thời điểm này không nên mua bất động sản trên giấy. Rất khó để biết ai còn, ai mất trong điều kiện khó khăn hiện nay. Trong khi đó, dự án đã ra sản phẩm còn đầy ra đó, tha hồ chọn lựa. Để làm ví dụ, so với đất nền Anh Tuấn, khu Phú Xuân cũng có giá tương tự (6-9tr), đã giao nền và xây dựng lác đác, lại gần khu dân cư hiện hữu (sẵn tiện ích) nên hợp lý hơn nhiều.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.508
113
www.phindeli.com
Duc Huan nói:
Theo em thì thời điểm này không nên mua bất động sản trên giấy. Rất khó để biết ai còn, ai mất trong điều kiện khó khăn hiện nay. Trong khi đó, dự án đã ra sản phẩm còn đầy ra đó, tha hồ chọn lựa. Để làm ví dụ, so với đất nền Anh Tuấn, khu Phú Xuân cũng có giá tương tự (6-9tr), đã giao nền và xây dựng lác đác, lại gần khu dân cư hiện hữu (sẵn tiện ích) nên hợp lý hơn nhiều.
Chuẩn

Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà
Anh Tuấn hả? Không biết đến khi nào mới xây nữa, dự án này cũng hơn 1 năm rồi mà im lìm, CĐT này cũng giống phần lớn như các CĐT nhỏ lẻ khác thôi. Em đoán là tỷ lệ bán ra chưa được 20%, không bị vướng NĐ 71.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.