Tập Lái
1/12/21
2
1
3
47
Mình thì etigar at thôi, cũng mới phượt Long An Đà Nẵng về , LA 17h 30 xuất phát, 15h30 hôm sau đến Hội An, ở HÀ đến 10 sáng hôm sau đi ĐN . Ở ĐN đến sáng hôm sau đi Bà Nà , chiều 17 h từ Bà Nà về lại LA là 16h30 .đi với bà xã và 2 con 12 t và 7 t, tổng đi về hết 2200km, đổ 4,,5 k tiền xăng phí cầu đường tấm 1,5 t, xăng lúc đi ở tphcm là 32k mấy đó, ra miền trung mắc hơn tí là 33 k hơn tí , cũng không để ý lắm.
Đánh giá chung là ổn định, ôm cua chắc tay, độ vọt thì có lúc O/D rất ok, có lúc lì như trâu đạp dí luôn không thấy vọt, chắc biết vào ra tốc độ hợp lí
Do mình chạy suốt nên cũng sợ vợ con say xe, nhưng cũng mừng là không ai than van cả, vợ ghế phụ , con lớn băng giữa, con út gập hàng ghế 3 , 2 đứa ngủ như ở nhà luôn, ngủ từ 11 đêm đến 8h sáng hôm sau, tới nơi nó chạy nhảy rần rần, mình cũng vui
Xxx thì gần như tỉnh nào cũng có , chạy đúng luật thì bình thường thôi, mình rất ghét xxx đòi bánh mì , nhưng ủng hộ bắt đúng, hầu như mình thấy dân địa phương bị tuýt lại nhiều hơn ngoại tỉnh
Các bạn đi ngủ đêm trên xe ngoài đường chú ý đậu xe chỗ sáng và hé kính không cho lọt quá 2 ngón tay nhé, mình bị lúc đi ở chân đèo Rù Rì , ăn trộm lại phá cửa, mình bóp kèn nó bỏ chạy
Vậy mà mình cũng ỷ y, chiều về mình ghé cây xăng petro ở Phú yên , đền sáng, gió mát mở kính khoảng 8phân , vậy là mất cái iPhone của bà xã,để cặp cửa, nó móc cửa ra vì còn 3 cái đt để ở thắng tay, may mà mình tỉnh giấc, nó chạy ra có thằng rước mất. Tại mình thôi
Cũng mừng là đi đến nơi về đến chốn an toàn, xe thì không vấn đề gì cả
Chia sẻ vài dòng với các bạn nhé

• Like
Reactions: thach.sanh
Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Hôm qua nhà em về quê 5 người lớn và 1 trẻ nhỏ vẫn ngồi khá thoải mái khi gập hàng ghế thứ 3 và để được quá trời đồ luôn, nói chung không gian rộng rãi thoải mái thất sự

18/6/14
55
5
8
38
Em cũng theo dõi con này cũng thấy ưng muốn mua mà vẫn đang phân vân có nên thêm tiền mua bản 2022 luôn k
Nếu bác thấy Xl7 bản tiêu chuẩn ổn phù hợp với nhu cầu của bác thì mua, còn muốn đẹp hơn thêm nhiều cải tiến hơn thì mua bản limited

Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Hôm qua nhà em về quê 5 người lớn và 1 trẻ nhỏ vẫn ngồi khá thoải mái khi gập hàng ghế thứ 3 và để được quá trời đồ luôn, nói chung không gian rộng rãi thoải mái thất sự
Với chạy đường xa mà không thấy ai than mệt mõi là thấy ưng rồi