Hạng C
5/2/07
674
2.361
93
Sài Gòn
MinhKTS nói:
Welcome bác, cứ ra giao lưu thoải mái, nhậu ...coca với e nè, bác có đồng minh. khỏi lo bác ui, vui là chính, ae không ép ai đâu bác.:D
OK , cám ơn bác :D

Tập Lái
19/4/11
6
0
0
TP.HCM
Re: RE: -Danh sách thành viên & điều lệ của OS Tennis Club -OTC.

Thành viên mới gia nhập hội OS. Xin chào các bạn !

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/11
1.569
3.215
113

Dạ chào các Bác, em cũng y chang với Bác hdtrang, các bác cho em tham gia giao lưu với

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

@Heiniken & woodknights: welcome các bác đến giao lưu OTC. Các bác cho xin vài dòng giới thiệu bản thân về nhóm tuổi, nghề nghiệp, trình tennis... nhé.

Hạng D
17/2/11
1.569
3.215
113

E Lâm Duy Lực - 0958867275
nick: woodknights
Nghề nghiệp: KS Viễn Thông
Trình độ tennis: TB - Khá ???, Cái này em không chắc lắm vì em ít giao lưu, còn trong hội em đánh vào sáng T7 - Sáng CN thì em trội hơn cả, giải cty thì em hay đọat giải I or II
Mong được tham gia cùng hội OTC, nhờ các bác ủng hộ và giúp đỡ cho e được tham gia hội để học hỏi và nâng cao trình độ ( E rất đam mê môn này)
Nhà e ở quận Phú Nhuận

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Tks bác woodknights! Thông tin vậy là tạm ổn rồi.

Chủ nhật tuần này mời bác ra sân Bình Hoà giao lưu cùng mọi người, địa điểm & giờ giấc thì bác xem lại các bài trả lời trước đó nhé.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Bác này quánh banh dữ dằn lắm đó các bác! Các bác chăm sóc kĩ kĩ nha! :D
woodknights nói:
Trình độ tennis: TB - Khá ???, Cái này em không chắc lắm vì em ít giao lưu, còn trong hội em đánh vào sáng T7 - Sáng CN thì em trội hơn cả, giải cty thì em hay đọat giải I or II
Mong được tham gia cùng hội OTC, nhờ các bác ủng hộ và giúp đỡ cho e được tham gia hội để học hỏi và nâng cao trình độ ( E rất đam mê môn này)
Nhà e ở quận Phú Nhuận

Hạng D
17/2/11
1.569
3.215
113

thuytram nói:
Bác này quánh banh dữ dằn lắm đó các bác! Các bác chăm sóc kĩ kĩ nha! :D
woodknights nói:
Nhà e ở quận Phú Nhuận
Trời đất, em "chém gió" kinh quá

Hạng C
5/2/07
674
2.361
93
Sài Gòn

woodknights nói:
Dạ chào các Bác, em cũng y chang với Bác hdtrang, các bác cho em tham gia giao lưu với
em cũng định chiều CN này lên sân bình hòa giao lưu vói các bác OS, hay em với bác woodknights đứng chung 1 cặp nếu bác không chê em nhỉ :D , giời thiệu với bác em cũng 40t rồi , trước giờ cũng hiếm khi đi đánh giao lưu ở đâu hay dự giải gì , chủ nhật chắc có bác DIV phải không các bác , tiện thể gặp bác ấy để test trình độ luôn vì cũng định đăng kí tham gia giải bên web Vntennis cho vui .

Hạng D
17/2/11
1.569
3.215
113

hdtrang nói:
woodknights nói:
em cũng định chiều CN này lên sân bình hòa giao lưu vói các bác OS, hay em với bác woodknights đứng chung 1 cặp nếu bác không chê em nhỉ :D , giời thiệu với bác em cũng 40t rồi , trước giờ cũng hiếm khi đi đánh giao lưu ở đâu hay dự giải gì , chủ nhật chắc có bác DIV phải không các bác , tiện thể gặp bác ấy để test trình độ luôn vì cũng định đăng kí tham gia giải bên web Vntennis cho vui .
Dạ Bác chê em thì có, nhưng em chưa chắc là CN này có đi được không vì em đang còn tập bóng với đội FFC lúc 18h ngày CN chuẩn bị giải tháng 5
Hay để em sắp xếp, sẳn có Bác là lính mới như em, cho em đỡ khớp

Last edited by a moderator: