Hạng B2
7/4/11
412
0
0
Sài Gòn
Kính thưa các bác mấy chủ nhật vừa rồi e cứ bận bịu liên tục, nên chủ nhật này quyết tâm phải ra mắt với các bác! các bác chuẩn bị tinh thần để chiến nhé!
( chiến bia đó máy bác
)

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Amtec.vn nói:
Cac bac cho em mot xuat vao thang 9 nay nhe !
Welcome bác, nhưng bác vui lòng gõ thêm dấu nhé. Bác đăng ký thành viên và ra gioa lưu với ae Bình Hòa để mọi người quen biết thì mới đủ điều kiện tham gia các giải sắp đến. :)

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Hi bác kỳ Nhong,
Cặp bác loại cặp em 6-4 gải vntennis vừa rồi nên em "ghim" lại các...cú đánh sở trường của bác hết để chả thù...hehe Í, để học hỏi . Hôm nào ghé BH gieo lưu sẽ có các bác khác tiếp chưởng của bác, chứ trình em...như gà tre, gáy tè té te thôi....
dknhong nói:
Chào bác MinhKTS + bác IV ( có phải là bác DIV ko ??? ) CN này em bận cái đám cưới nên chắc ko ra được, hẹn các bác CN khác nhé. Cảm ơn các bác có lời mời em giao lưu, "thủ tục" giao lưu là như thế nào hả các bác, em là new mem nên ko biết các phép tắc, mong các bác chỉ giáo !

Hạng B2
16/5/11
186
0
16
letoan11011 nói:
Hi bác kỳ Nhong,
Cặp bác loại cặp em 6-4 gải vntennis vừa rồi nên em "ghim" lại các...cú đánh sở trường của bác hết để chả thù...hehe Í, để học hỏi . Hôm nào ghé BH gieo lưu sẽ có các bác khác tiếp chưởng của bác, chứ trình em...như gà tre, gáy tè té te thôi....
dknhong nói:
Chào bác MinhKTS + bác IV ( có phải là bác DIV ko ??? ) CN này em bận cái đám cưới nên chắc ko ra được, hẹn các bác CN khác nhé. Cảm ơn các bác có lời mời em giao lưu, "thủ tục" giao lưu là như thế nào hả các bác, em là new mem nên ko biết các phép tắc, mong các bác chỉ giáo !
Chào bác letoan,
hôm đánh giải cảm ơn 2 bác đã thả cho tụi em 6-4, suốt đời em khắc cốt ghi tâm :D
Bác Toàn này, sở trường của em ko phải đánh phông như hôm chiến với bác, partner của em nó ko đánh phông được mà em cũng ko dám mạo hiểm chơi 2 lưới nên phải lùi về phía sau hậu phương cho an toàn bác ah. Em được cái là chạy tốt + 2 bác nương tay nên mới lội được 6-4. Bữa nào rảnh em sẽ thu xếp ghé sân Bình Hòa giao lưu với mấy bác :)

Hạng B2
16/5/11
186
0
16
Kính thưa các bác,
em mới vào diễn đàn có vài ngày nên chưa biết gì về các chi hội. Hôm trước nghe bác Yến Vi nói là muốn tham gia giải phải tham gia vào 1 chi hội nào đó, em thì trình còn yếu nhưng lại khoái đánh giải để cọ xát. Tình hình là "nhà ko có điều kiện" nên chỉ có chạy 2 bánh, ko biết chi hội nào có thể cho em núp bóng với. Hôm qua xuống chơi với anh lycafe và anh bảo gia nhập hội Ford của anh, ko biết ý các anh trong hội thế nào??? Trên diễn đàn này em quen một số thành viên nhưng lại ko biết nick gì cả. Gần nhà em ( Q9 ) có anh Khánh ( đầu đinh ), chạy chiếc Honda Civic, đánh ở Văn Thánh ko biết có còn là thành viên của diễn đàn này ko vì em xem ảnh các giải của OS có thấy anh ấy.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Ặc, đợi bác Fixed ngày ra mắt OTC, nhớ Pia muốn cong cái lưỡi....Nhưng CN này là sure rồi đấy nhé. AE sẽ cụng với bác đến sáng cho đã ....vì đợi quá lâu.
Beer nè....
bác QuangKTS mời uống tới sáng nè...khè khè khè
QUANGKTS nói:
Kính thưa các bác mấy chủ nhật vừa rồi e cứ bận bịu liên tục, nên chủ nhật này quyết tâm phải ra mắt với các bác! các bác chuẩn bị tinh thần để chiến nhé!
( chiến bia đó máy bác
)

Hạng B2
16/5/11
186
0
16
Bác QuangKTS bữa trước mới chiến với em giải "Chó mở rộng" đây mà :D Anh Quang ơi, ku Hoàng nhỏ mới hú chiến nữa kìa. Tiếc là CN này bận cái đám cưới nên ko ra gặp mặt các bác được rồi...

Hạng B2
7/4/11
412
0
0
Sài Gòn
letoan11011 nói:
Ặc, đợi bác Fixed ngày ra mắt OTC, nhớ Pia muốn cong cái lưỡi....Nhưng CN này là sure rồi đấy nhé. AE sẽ cụng với bác đến sáng cho đã ....vì đợi quá lâu.
Beer nè....
bác QuangKTS mời uống tới sáng nè...khè khè khè
QUANGKTS nói:
( chiến bia đó máy bác
)
ok! bác chuẩn bị để chiến nhé!