Tư Vấn Du Lịch Đảo Long Sơn - Bà Rịa

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/6/07
38
0
8
www.oo7.com
Lâu quá mới trở lại OS, xin chào các bác.
Em chuẩn bị cho cả nhà đi chơi, ăn hải sản ở Đảo Long Sơn - Bà rịa. Bác nào đã đi tới đây cho xin chút tin tức nhé. Đi và về trong ngày thôi ạ.
Cảm ơn các bác.

Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
Lâu quá mới trở lại OS, xin chào các bác.
Em chuẩn bị cho cả nhà đi chơi, ăn hải sản ở Đảo Long Sơn - Bà rịa. Bác nào đã đi tới đây cho xin chút tin tức nhé. Đi và về trong ngày thôi ạ.
Cảm ơn các bác.
khi nào bác đi v bác ! e cũng cb đi ak

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Ý bác là cái bè Long Sơn? Nếu đúng là nó thì đi từ hướng SG xuống có cái bảng "làng bè Long Sơn" khá to, quẹo phải vào. Chạy hướng Bà Rịa lên thì phải để ý tại không thấy được cái bảng. Chạy vào đến chổ thì cẩn thận kẻo mấy ông giữ xe thuộc làng bè khác chèo kéo. Bãi giữ 4B của Long Sơn và Đực Nhỏ chung với nhau, bên trong doanh trại quân đội, 40k/lượt gửi. Giá cả trên bè thì ai cũng biết rồi, mắc hơn cả SG

• Like
Reactions: vu360
Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
Ý bác là cái bè Long Sơn? Nếu đúng là nó thì đi từ hướng SG xuống có cái bảng "làng bè Long Sơn" khá to, quẹo phải vào. Chạy hướng Bà Rịa lên thì phải để ý tại không thấy được cái bảng. Chạy vào đến chổ thì cẩn thận kẻo mấy ông giữ xe thuộc làng bè khác chèo kéo. Bãi giữ 4B của Long Sơn và Đực Nhỏ chung với nhau, bên trong doanh trại quân đội, 40k/lượt gửi. Giá cả trên bè thì ai cũng biết rồi, mắc hơn cả SG
mắc lắm hả a , e cũng thắc mắc giữ xe ở đâu ak bh thì biết r cam ơn bác

23/10/06
14.638
5.121
113
Theo xu hướng chung tại làng nghề thì mới kinh doanh họ không đặt nặng vấn đề lãnh lỗ từ việc kiếm thêm như thế này nhưng dần dần thì giá cả đắt dần. Em thì hay tổ chức cho nhóm bạn đi nhưng ra bè người quen, tự nấu nướng và cá thì mua giá gốc tại bè, mộc mạc mà vui!

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Cảm ơn các bác đã chia xẻ thông tin. Vậy theo các bác là không nên đi hả?
Em đâu có nói là không nên đi đâu nào :) Em vừa chở cả nhà đi Đực Nhỏ xong hôm 2/9 đó thôi. Gía cao 1 tí nhưng đổi lại F1 có vài cái vui để thưởng thức, từ chuyện đi thuyền ra bè cho đến việc ngồi trên bè thưởng thức hải sản

• Like
Reactions: vu360
Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
nếu đi thì nên đi bè đực nhỏ hay là long sơn chỗ nào ngon v ta

Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
Em đâu có nói là không nên đi đâu nào :) Em vừa chở cả nhà đi Đực Nhỏ xong hôm 2/9 đó thôi. Gía cao 1 tí nhưng đổi lại F1 có vài cái vui để thưởng thức, từ chuyện đi thuyền ra bè cho đến việc ngồi trên bè thưởng thức hải sản
bác đi 2/9 mắc là đúng r bác

Status
Không mở trả lời sau này.