2013 thì nó vậy đó! Bị lùa gà e tởn cmnr!
2013 em chưa vô nghề nên cũng ko biết, nhưng giờ chắc cải tiến rồi bác ( chất lượng, giá và dịch vụ ), bữa giờ khách hàng em thỉnh thoảng bị lỗi GPS ko bắt được, đều đc bên Vietmap đổi máy mới.
Theo em, các bác nên mua hàng của đại lý, khi bị sự cố nhờ đại lý bảo hành dùm thì sẽ dễ dàng, thỏa mái hơn là bảo hành trực tiếp tại hãng, dù gì đại lý tụi em cũng có chút tiếng nói vs hãng mà :D

Hạng B2
6/9/15
144
87
28
45
2013 em chưa vô nghề nên cũng ko biết, nhưng giờ chắc cải tiến rồi bác ( chất lượng, giá và dịch vụ ), bữa giờ khách hàng em thỉnh thoảng bị lỗi GPS ko bắt được, đều đc bên Vietmap đổi máy mới.
Theo em, các bác nên mua hàng của đại lý, khi bị sự cố nhờ đại lý bảo hành dùm thì sẽ dễ dàng, thỏa mái hơn là bảo hành trực tiếp tại hãng, dù gì đại lý tụi em cũng có chút tiếng nói vs hãng mà :D
Bác cho e hỏi, cam x9 của e nó bị lỗi thế nầy, khởi động xe cam khởi động theo, ghi hình được vài giây hoặc vài phút là đơ ko ghi nữa, có khi khởi động lên thì màn hình xanh lè, báo lỗi thẻ nhớ or báo yêu cầu lắp thẻ nhớ, khi mở video để xem lại thì báo không có video. E mua chưa tới 1 năm. Thanks.!

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng B2
10/12/12
470
388
63
Bến Tre
Bác cho e hỏi, cam x9 của e nó bị lỗi thế nầy, khởi động xe cam khởi động theo, ghi hình được vài giây hoặc vài phút là đơ ko ghi nữa, có khi khởi động lên thì màn hình xanh lè, báo lỗi thẻ nhớ or báo yêu cầu lắp thẻ nhớ, khi mở video để xem lại thì báo không có video. E mua chưa tới 1 năm. Thanks.!
Bác được vài giây là may rồi...e thì khởi động xe màn hình bật lên rồi khởi động lại liên tục,gửi bảo hành thì nói ko có gì... nản với e này!xài được chắc 3th, tốt nhất là tránh xa e nó!e đang tìm e khác mà chưa biết nên chọn e nào,bác nào có xài rồi tư vấn giúp e ạ,tầm 3-5 củ ạ!thanks các bác

• Like
Hạng F
22/7/13
9.162
42.347
113
Ruột nó như con cam 399k trên lazada, đc cài firware tiếng Việt, lại in vài cái tờ bướm logo x9 thành made in vietnam, đúng phong cách bphone ngày nào!

• Like
Bác check dùm e vài thông số:
+ Ghi hình khi chuyển động: bác xem đã off chưa (X9 ko xài đc chức năng này đâu).
+ Ghi hình khi đỗ xe: bác off luôn đi
+ Bác thử thay thẻ nhớ khác coi, khả năng thẻ nhớ của bác bị hư khá cao.

• Like
Reactions: Duy Nam
Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
nếu bác xài những dòng cam tầm trung thì đa phần nguồn là như nhau, nên nếu bác thay cam khác cũng ko cần tháo ji nha bác, chỉ tháo cam thay bằng cam khác thôi.

Mình định đổi qua cam hàn quốc. Nguồn khác rồi

Hạng B2
6/9/15
144
87
28
45
Bác check dùm e vài thông số:
+ Ghi hình khi chuyển động: bác xem đã off chưa (X9 ko xài đc chức năng này đâu).
+ Ghi hình khi đỗ xe: bác off luôn đi
+ Bác thử thay thẻ nhớ khác coi, khả năng thẻ nhớ của bác bị hư khá cao.
Để e thử làm xem có sd dc ko.. Thanks.!