Tập Lái
18/1/17
2
1
3
43
Có bác nào còn cái vietmap x9 bị hỏng, không dùng được nữa thì bán cho em ạ, em lấy linh kiện thay sang cái x9 hỏng của em, thanks!

• Like
Reactions: minhtv2000
Có bác nào còn cái vietmap x9 bị hỏng, không dùng được nữa thì bán cho em ạ, em lấy linh kiện thay sang cái x9 hỏng của em, thanks!
Chà, vụ này hơi căng ah. Bác cần li8nh kiện ra chợ Nhật Tảo cho rồi, chứ bác lấy cái hỏng thay cho cái hỏng thì biết đâu mà lần!!!!

• Like
Reactions: nambuihung
Cho em hỏi là nếu mình ko thích xài Vietmap mà tải Google map về xài cho cam x9 dc ko ạ?
Có vẻ bác hơi nhầm lẫn, con X9 là con hành trình, ko có chức năng dẫn đường nha bác.
Với những thiết bị dẫn đường khác của Vietmap, nếu bác muốn cài google map theo em là ko được (ngoại trừ phải hack đối với những thiết bị xài hđh android như: Vietmap A45, Vietmap G68).
Bác muốn xài google map thì lấy smartphone sd, chứ mua thiết bị của Vietmap làm chi cho tốn money.

Tập Lái
30/6/14
12
0
1
34
tp ho chi minh
Cửa hàng Camera hành trình HIPRO Ưu Đãi Giá Gốc Cực Sốc cho anh em Oto Sài gòn Chỉ 3 sản phẩm duy nhất.
# Camera Vietmap K9 Pro đặc biệt với tính năng cảnh báo bằng giọng nói giá sốc với giá gốc chỉ 2tr650 .

# Camera hành trình Hp F550G Quay phim 2K cực bền bỉ chỉ với 2Tr800

Gọi ngay 0948 51 58 59 Phát để được ưu đãi giá gốc cực sốc ( số lượng chỉ 3 sản phẩm)