25/2/13
1.090
10.631
113
oác , mấy bác ai cũng có nhà dù nhỏ hay to đắt hay rẻ đều thành công nên kìm chế xíu, giá cả ngon hay rẻ đều do thị trường quyết định, mình ở khu nào thì có quyền hy vọng khu đó ngon nhưng thị trường mới là thước đo chính xác nhất, BL và APD cộng sinh lẫn nhau , thời điểm hiện tại thì BL có giá cao hơn vì ở Bình Thạnh và kết nối trung tâm gần hơn, mật độ dân cư cao hơn tuy nhiên APD có tiềm năng tăng giá theo % cao hơn.
- Riêng em thì mới hốt 1 miếng mặt tiền Bình lợi.
View attachment 3116401
Anh chủ thớt có mấy căn ở Bình Lợi thì ai cũng biết rồi ko cần show lên làm gì, mình chỉ mắc cười mấy thằng hâm ở truồng tắm mưa & nuôi heo bên APD và tưởng tượng mình đang là đại gia thôi... hahaha

Hạng D
26/3/22
1.535
6.402
113
51
quá khứ qua rồi giá bây giờ :bình lợi ko thể nào x3 được nữa, cũng như apd không thể nào x10--> ai được giá đó trong quá khứ thì lời to, còn hiện tại mua tăng mỗi năm 15% là mừng . muốn tăng x2,3 chỉ còn mau đất tỉnh thôi
Ghê vậy.
Sao ấy biết.

Hạng C
3/12/18
979
3.063
93
Quận 7
Anh chủ thớt có mấy căn ở Bình Lợi thì ai cũng biết rồi ko cần show lên làm gì, mình chỉ mắc cười mấy thằng hâm ở truồng tắm mưa & nuôi heo bên APD và tưởng tượng mình đang là đại gia thôi... hahaha
Em ở khu Nam SG mà mua đất làm vườn mà mấy tuần mới sang 1 lần
>>>>>>Vậy có được tính là mấy tay hâm ở APĐ không hở bác chủ ????????? :D :D :D :D :D :D
Vẫn câu hỏi bác chưa trả lời: giờ bán APĐ mua BL hay Bán BL mua APĐ?????

25/2/13
1.090
10.631
113
>>>>>>Vậy có được tính là mấy tay hâm ở APĐ không hở bác chủ ????????? :D :D :D :D :D :D
anh nên bán cả APD và BL mua vàng

• Like
Reactions: natifood
Hạng C
27/12/18
701
983
93
35
mua bán là do mình , lời hưởng lỗ chịu.

• Haha
Reactions: natifood