Tập Lái
23/5/19
29
7
6
56
Hồ Chí Minh
Đừng tưởng vậy nhé bác! Lúc đầu mình cũng mắc cười khi nghe tên đó. Sau này mới biết ong Sơn này trước làm bên Xoá đói giảm nghèo của Nhà Bè nên gọi là Sơn nghèo cho nhanh, riết thành nick name luôn. Mà tên là nghèo nhưng là đại gia đấy. Các dự án phân lô nhỏ lẻ của ong này là số 1 ở Nhà Bè đó bác. Hạ tầng làm cũng bài bản nhất nén khá là có tiếng ở Nhà Bè. Chậm ra sổ thì là cái chung cả TP chứ đau phải riêng NB. He he bác an tam, mình ko đầu tư Nhà Bè và ko có mảnh đất nào NB nhé, nên mình ko cần bơm làm chi. Mình laii càng ko phải MG nhé bác, chi là chia sẻ thống tin thoi
chuẩn luôn bác ơi ..

Hạng B2
25/12/17
122
205
43
Khu này khi nào ra sổ vậy bác,
Các bác phân lô định lách quyết định 60 nhưng bị chặn lại. K biết thành phố có chấp nhận sự đã rồi để cho ra sổ hay không. Nếu cho thì thắng, k cho thì thua. Cuộc chơi phải chấp nhận thắng thua. Nhưng trước mắt người chơi đang thua vì bị đọng vốn.

Diamond Hand
7/10/11
572
9.254
93
Chắc chung chủ dự án với bên Đào Sư Tích.
Lời đâu ko thấy, ai mua chắc chôn vốn gần 2 năm.
Ai mua ở thì chắc còn lâu mới lấp kha khá dân, vì sổ đỏ tự do chả có ma nào về xây ở trong ngắn hạn đâu.
Hồi đó e có tìm hiểu, nhu cầu ở, may mà ko mua.

Tập Lái
23/5/19
29
7
6
56
Hồ Chí Minh
Ai mua ở thì chắc còn lâu mới lấp kha khá dân, vì sổ đỏ tự do chả có ma nào về xây ở trong ngắn hạn đâu.
em thấy khu đào sư tích lời mà anh , lúc trước đâu có nhiêu đâu hôm nay lên 43>>45tr/m rồi đấy vẫn giao dịch ầm ầm . lí do chưa xây dựng là chủ đầu tư đang xin quy chế xây dựng ..

Diamond Hand
7/10/11
572
9.254
93
em thấy khu đào sư tích lời mà anh , lúc trước đâu có nhiêu đâu hôm nay lên 43>>45tr/m rồi đấy vẫn giao dịch ầm ầm . lí do chưa xây dựng là chủ đầu tư đang xin quy chế xây dựng ..
Lúc thời điểm tháng 7-8/2017 mình hỏi thì giá đã 28tr/m2 , bây giờ lên bao nhiêu thì ko rõ , nhưng mơ hồ quá. Bỏ đống tiền ra mà ko có sổ, ko cho xây, chờ ko biết bao giờ. Ai liều thì nhào vào thôi. Do mình mua ở nên suy đi tính lại ko ổn.
Hên chuyển hướng khu khác mua, xây nhà xong an cư rồi. Chứ khi đó xuống tiền đào sư tích giờ này nhà chưa có mà ở.

Tập Lái
23/5/19
29
7
6
56
Hồ Chí Minh
Lúc thời điểm tháng 7-8/2017 mình hỏi thì giá đã 28tr/m2 , bây giờ lên bao nhiêu thì ko rõ , nhưng mơ hồ quá. Bỏ đống tiền ra mà ko có sổ, ko cho xây, chờ ko biết bao giờ. Ai liều thì nhào vào thôi. Do mình mua ở nên suy đi tính lại ko ổn.
Hên chuyển hướng khu khác mua, xây nhà xong an cư rồi. Chứ khi đó xuống tiền đào sư tích giờ này nhà chưa có mà ở.
haha. a ở thì chọn có sổ chuẩn luôn . dự án này dành cho khách đầu tư lướt sóng .

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
157
65
35
44

thời điểm đó giá đã 28tr/m mà k có sổ, giá đó thì ai dám mua trời

Tập Lái
4/5/19
11
3
3
32
Khách e mua giá 23tr , giờ giá thị trường 43tr r .