Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Mấy hôm trước báo chí nhận xét giá đất nền Bình Dương, Biên Hòa đã tăng 100% trong hơn 3 năm qua, như thế cũng tăng nhiều các bác nhể. Vàng trong hơn 3 năm qua cũng tăng giá hơn 100%. Trong những lúc này, nếu cần tiền mặt thì bán vàng dễ hơn bán đất Nhơn Trạch, đất Bên Cát...

Báo với chả chí,

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/11/07
2.536
11.235
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
inside man nói:
Mấy hôm trước báo chí nhận xét giá đất nền Bình Dương, Biên Hòa đã tăng 100% trong hơn 3 năm qua, như thế cũng tăng nhiều các bác nhể. Vàng trong hơn 3 năm qua cũng tăng giá hơn 100%. Trong những lúc này, nếu cần tiền mặt thì bán vàng dễ hơn bán đất Nhơn Trạch, đất Bên Cát...

Báo với chả chí,

Thế ngay tại thời diểm này nên mua dất hay mua vàng nhỉ các Bác ???

Hạng C
10/5/06
747
397
83
Re:Đất nền Khu Dân Cư Nam Long - Huyện Cần Đước, Long An => Các bác ném đá nhé

Langtugia1988 nói:
inside man nói:

Báo với chả chí,

Thế ngay tại thời diểm này nên mua dất hay mua vàng nhỉ các Bác ???

Thời điểm này thì để tiền gởi ngân hàng ( ngắn hạn thôi nhé) .

Tập Lái
19/4/10
4
0
0
Em nghĩ nên đầu tư lâu dài ở những khu vực trọng điểm như Long Thành hay Nhơn Trạch hay Bình Dương, chừng khoảng 5-10 năm nữa thôi. Những vị trí này thì báo chí viết khá nhiều để PR rồi đó.

Tập Lái
27/1/10
19
0
0
Theo em cứ khu đông mà tới, khu tây không tiềm năng lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.