Tư Vấn Đầu Tư Đất Nhơn trạch lên kinh quá

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
em vừa gọi,nó nói đúng giá 1,25t bác ạ,hay là rao cho nhơn trạch nhỉ.hehe,tìm số sale thì thấy bán quận 2
Khả năng bọn lừa đảo dụ lên thảo cầm viên lên xe hơi về nhơn trạch mua roi. Cứ có giá đó thì e xin xuống xác 10 lô. Quá thơm. Hi. Bác bán vậy đc rồi. Vì e tin là sau đợt sốt này nó xuống ko phanh. Mình bán 2/3 đỉnh là dc rồi.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Khả năng bọn lừa đảo dụ lên thảo cầm viên lên xe hơi về nhơn trạch mua roi. Cứ có giá đó thì e xin xuống xác 10 lô. Quá thơm. Hi. Bác bán vậy đc rồi. Vì e tin là sau đợt sốt này nó xuống ko phanh. Mình bán 2/3 đỉnh là dc rồi.
mới gọi lại cho em,nói miếng đó bán rồi ko lừa,giá bây giờ là 2350,chắc là để giá thấp lấy số khách thôi
à nói vụ lên thảo cầm viên bữa trước nó dụ em lên,mà em hỏng lên,tội nó cứ gọi vợ em

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Cho mình xuống xác với, có nhiêu ôm hết luôn. :D
Đùa chứ Ninh Giang giá đó thì bác chủ còn ôm Nhơn Trạch làm chi rồi sợ nó lên cao hơn Cát Lái? Cách nhau cây cầu mà N.Giang chấp 15 năm đó bác.
haha,vợ em nó cằn nhằn từ tối giờ,em lên tìm đồng minh ủng hộ thôi bác

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
mới gọi lại cho em,nói miếng đó bán rồi ko lừa,giá bây giờ là 2350,chắc là để giá thấp lấy số khách thôi
à nói vụ lên thảo cầm viên bữa trước nó dụ em lên,mà em hỏng lên,tội nó cứ gọi vợ em
2350 thì giá bằng giá tháng trước sale chào kêu cọc móng đã 200 chai rồi.
Cho mình xuống xác với, có nhiêu ôm hết luôn.
[BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Đùa chứ Ninh Giang giá đó thì bác chủ còn ôm Nhơn Trạch làm chi rồi sợ nó lên cao hơn Cát Lái? Cách nhau cây cầu mà N.Giang chấp 15 năm đó bác.
ninh giang 2 năm trước ko có giá đó nói chi giờ. một bên quận 9 bên quận 2 giá đã chênh cả chục chai /m2 rồi. nói chi bên sài gòn và đồng nai. với nữa nhơn trach khu đó cách ninh giang cỡ 6km mà hưởng nguyên đường xe cont của cảng. giờ thì còn phải đi phà chờ mệt lắm. hồi khu đó 3tr/m e xuống xác thì giờ nghỉ hưu non dc rồi.

• Like
Reactions: chaunt
Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Mới gọi dc sale báo ninh giang 2t450 . chắc tùy vị trí mà cũng phãi từ 2t3 - 2t4

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
em hỏi cò bán cho em miếng đó chắc là thật,cầu thì chắc chắn ko có,nếu có cầu cũng cách cát lái 4-5km vậy mà giá lại lên khủng khiếp
Tui thấy chổ ni cho dù có xây cầu đi nữa thì cũng chả có ăn thua gì, vì cũng kẹt cái chổ cảng cát lái, xe công sẽ hoạt động nhiều hơn từ hai phía...
Quả là quá ảo luôn!!!