Tư Vấn Mua Bán Đất tân phú giá mắc quá

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
40
Nhà hẻm 287 Thành Công F.Tân Thành Q.Tân Phú
DT : 4m x 15m ( vuông vứt , ko lộ giới )
TK : 1trệt , 2 lầu đúc BTCT , ST ( 4phòng ngủ ,3wc ) hẻm 5m.
Vị trí đắc địa sát trường Nguyễn Huệ , gần trường Lê Văn Tám , gần chợ Tân Hương...nhà đẹp ở liền..
Giá : 6,45tỷ TL nhé ( hướng Tây Nam )
Căn này tl cỡ 6.1 bán mấy bác thấy sao
Chào bác. Giá 6.1ty còn TL thêm nữa ko? Nếu được bác có sổ căn này inb em. Cảm ơn bác!

Giờ quan trọng ai còn cầm Cash thôi @@ chứ em thấy giờ ko ai cầm Cash nữa thôi @@
Vậy theo bác thời gian này cứ thong thả xem, dự đến cuối năm sẽ còn giảm nhiều nhỉ. Sáng em quay lại 1 chỗ hôm trước xem, mà đã thấy thêm căn đối diện dán rao bán nữa rồi.

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Chào bác. Giá 6.1ty còn TL thêm nữa ko? Nếu được bác có sổ căn này inb em. Cảm ơn bác!

Vậy theo bác thời gian này cứ thong thả xem, dự đến cuối năm sẽ còn giảm nhiều nhỉ. Sáng em quay lại 1 chỗ hôm trước xem, mà đã thấy thêm căn đối diện dán rao bán nữa rồi.
Em Đoán thôi nhé :D dự là qua năm giảm thêm 15%
Có sai mấy bác cũng nhẹ tay !

• Love
Reactions: thefarmer
Hạng B1
19/9/19
74
32
18
Hoàn thiện ngoài trong thô phải không?
  • Đúng rồi Bác, nhà bên đây giao hoàn thiện bên ngoài bao gồm cửa cuốn, cửa sổ, kính cường lực, sơn nước...
  • Bên trong giao thô để người mua về hoàn thiện theo ý của mình nè Bác.

• Like
Reactions: Ronaldebo
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Tân Phú lên giá nhờ tiện ích là Aeon thôi chứ vị trí quá tệ, kệt xe , ngập , kết nối quận quá dở, bác nào có xe hơi ở đây mới thấy đi rất lòng vòng khi kết nối lên trung tâm.Theo mình là giá đắt so với giá trị sử dụng.

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Nó tiện cho xe máy. Ô tô ko hợp. Ngoài ra từ khi Tân Bình điều chỉnh chỉ tập trung vào tmdv, đẩy sx qua Tân Phú nên dân lao động bên đó nhiều, dòng tiền tuy nhỏ nhưng nhiều và xoay vòng nhanh khiến Tân Phú bơm và giữ giá được lâu. Nếu nhìn trên quy mô tổng thể thì với mức giá đó có nhiều lựa chọn ổn áp hơn.
Tân Phú lên giá nhờ tiện ích là Aeon thôi chứ vị trí quá tệ, kệt xe , ngập , kết nối quận quá dở, bác nào có xe hơi ở đây mới thấy đi rất lòng vòng khi kết nối lên trung tâm.Theo mình là giá đắt so với giá trị sử dụng.

• Like
Reactions: GLC 300
Hạng B1
15/8/16
77
40
18
40
Túm lại giờ 5 tỷ mua dc khúc nào bên Tân Phú vậy mấy bác ?
Quan trọng bác khoanh kv nào, em thì né giáp Bình Long, kcn Tân Bình... Chỉ trong bán kính UBND quận dưới 5km, nên xác định thong thả chờ...

Hạng B2
12/11/14
273
228
43
Tân Phú có hai phường quy hoạch tốt nhất là Tân Thành và Tân Sơn Nhì. Bác nào mua ở thì nên mua ở 2 phường này.

Ưu điểm của Tân Phú:
  • Quy hoạch giao thông tốt, đường bàn cờ.
  • Vật giá thấp.
  • Trường học tốt.
  • Bệnh viện tốt.
  • Lò thiêu cũng gần :))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/11/14
602
5.140
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Chào cả nhà. Xin lỗi vì phải "đào mộ" nhưng em search thì thấy thread này là mới nhất. Tình hình em dự định mua nhà đất khu vực đường Nguyễn Quý Anh, P. Tân Sơn Nhì, hẻm trên 4.5m, nhà 2 lầu, sân thượng. Giá bán họ báo ~154tr/m2 cho diện tích ~37m2. Như vậy quá mắc phải không các bác? Nếu giá hợp lý trong thời điểm này thì tầm bao nhiêu ạ? Nhờ bác nào rành rẽ khu vực Tân phú tư vấn giúp. Vì tài chính của gia đình em max chỉ 5ty quay đầu. Chân thành cảm ơn!

Có căn này của ông a đang rao bán để đi xuất cảnh, bác tham khảo thử, giá 4,5 tỷ còn TL

• Like
Reactions: Kicoi84