Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
6/7/07
99
893
83
Thứ 7 các bac off cho em đang ký tham gia với, bac Bravia PM cho em số DT để tiện liên lạc được không ạ?
Thanks bác nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
bravia nói:
minhtuan020406 nói:
bravia nói:
minhtuan020406 nói:
Nếu làm KDC cho oser thì cho em ké một chân nhé :)
Em nghi mấy ông đăng ký 2 lô bán lúa non 1 gỡ vốn lắm, mà ổng bán chắc gì bán cho OSer.:p
Do đó bảo của toàn oser e khó à, trừ phi trong hợp đồng mua bán có yêu cầu reg nick trong OS hay bán đất tặng nick gì đó thì may ra:D

Vậy đk để mua nhà khu này là người mua phải reg nick OS là ok phải không bác HP :D
Điều kiện kiên quyết ban đầu đó bác!:D
Hic, reg nick xong rồi phắn thì có mà làm oser bằng mắt í
Em đề nghị chỉ hạng C trở lên mới được mua thôi, keke ... cho xì pam thí cha lun
À, bác bravia cho cái promotion cho máu đê, thí zụ hạng C được giảm giá 1%, hạng D giảm 2% chẳng hạn ... hí hí ...

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
bravia nói:
Chung cư chỗ này bây giờ là chết sặc ngay.
Nếu cho bác lựa chọn 1 căn hộ 100m2 không biết sổ hay không với cái Nhà + Đất > 100m2 có sổ nghiêm chỉ thì bác chọn cái nào
Em nghĩ cái Nhà + Đất có sổ chắc gấp đôi xèng cái căn hộ trở lên. Dưng mà ăn chắc hỉ.
nvquangcm nói:
Em thì em thiết tha với cái "dự ớn" KDC riêng của hội OSer hơn, bác HP sẽ có bản vẽ chi tiết bờ kè+công viên+lề đường trồng hoa cỏ mùa xuân luôn. Nhớ 1 bên nhà phố, 1 bên biệt thự là mấy KTS trên OS này tha hồ dụng võ...thôi em ko dám nghĩ tiếp...
Hê hê ... nếu thế bác nào mua 2 căn góc cho em thuê đi, em làm siêu thị tiện ích và phòng tập gym + khu giải trí xem phim cafe sách bổ ích cho cả khu luôn. Gì chứ dịch vụ giải trí thì em thầu được ạ.

andythai nói:
Có lẽ làm nhà phố thôi hỉ. Chứ biệt thự thì được ít mảnh cho ae quá. hehe.
Em xin thầu dịch vụ bảo vệ & vệ sinh, có khi lại giàu nhanh

Ối trời ... bác cứ lo xa, bác HP chỉ ziệc phân lô thôi, ai làm biệt thự thì mua nhìu nền, ai làm nhà phố thì làm ... chắc cũng chả ai làm cái nhà cao 8 tầng đâu nhể ( em đoán mò)

Hu hu ... nghe khu dân cư Oser thèm thật, quá oách xà lách lun... cái này có cho trả góp hem ? Em chỉ còn mót được tiền ăn sáng thôi híc híc ...

Hạng D
15/11/07
2.539
11.205
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Em nghĩ các Bác hội trưởng , hội phó cùng các bác có liên quan nên có 1 buổi off riêng dể bàn bạc giải quyết các vấn dề mắc mứu ( ai được ưu tiên , số lượng nền ,các qui dịnh thủ tục ...)trước khi công bố rộng rãi ra bên ngoài .

Status
Không mở trả lời sau này.