tvc
Hạng B2
25/12/03
201
7
18
Tôi mới lắp đầu DVD Caska K319 cho xe CV nhưng hơi thất vọng. Khi khởi động có chữ CASKA rơi xuống từng kí tự môt. Như vậy theo các bác truyền kinh nghiệm thì đầu này không phải đồ nhái. Tuy nhiên chữ trên các menu không sắc sảo tí nào cả. Tôi cứ tưởng chữ cũng phải như màn hình máy tính hay điện thoại di động cơ. Đằng này chữ nét hơi mờ. Có cách nào chỉnh được không các bác?
Ngoài ra tôi loay hoay mãi mà chẳng kết nối bluetooth với con Samsung SHG-F480 mà không được. Trên àm hình đầu đĩa có chữ PAIRING.. hiện mãi. Có bác nào biết cách kết nối chỉ tôi với. Tks các bác

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Nó đang chờ bác nhập password tại điện thoại đấy bác, cả hai thiết bị phải cùng 1 password mới kết nối được, bác thử enable access trên điện thoại thử xem, mặc định điện thoại bật bluetooth nhưng không cho các thiết bị khác truy cập !

Tập Lái
16/3/09
10
0
0
mình cũng chơi cáka thấy cũng đuợc lắm mà, bồ phải kết nối chủ động từ bên dt của mình mới được, cho đầu đĩa ở chế độ conect, password là 1234

Hạng B2
2/11/08
127
0
16
Hồ Chí Minh City
Bác nào biết chỉ dùm em
E gắn màn hình DVD có thẻ nhớ SD, Usb,....Nhưng khi phát nhạc khoảng 15 phút thì bắt đầu bị rung màn hình,chữ bị méo.đổi đầu khác vào vẫn bị tình trạng này.đã gắn thêm chống nhiễu và nâng cầu chì nguồn cấp thêm 5 Ampe,ACC cũng 5Ampe.
thanks

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa
bác xài đồ tung nên vậy là đúng rồi, xài bực mình hết biết luôn, chưa kể mỗi khi phát bệnh nữa, mệt mỏi lắm,

Hạng B2
18/7/07
203
1
18
55
Vũng tàu
Các bác cho mình hỏi chút. Mỗi lần tắt điện thì đồng hồ cũng mất luôn. Lần sau mở điện lại thì đồng hồ giờ lại trở về chế độ mặc định như ban đầu. Nếu muốn coi giờ trên màn hình thì lại phải cài lại giờ. Có cách nào khắc phục được không các bác nhỉ.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
em chưa dùng caska bao giờ nên chả biết, em dùng JVC 805 thấy ngon lành . việc ko lưu lại đồng hồ chắc do đấu nguồn sai bác ạ, bác thử cho đi kiểm tra lại xem

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa
bác ra tiệm bảo nó gắn 805 rồi đổi bù cho bác cũng được , chứ xài mấy thứ đó chắc em cũng phát điên lên mất.

Tập Lái
21/6/07
35
0
6
53
caska theo các dòng xe dùng cũng được các bác à

Tập Lái
1/5/09
1
0
0
e dang muon lap dvd, luong lu giua cai caska voi jvc 805, cac pac tu van cho e ti duoc ko, nen dung cai nao bay h nhi, thanks!