Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
GoodYear gia hạn thời gian sử dụng voucher của FFC chúng ta cho đến 31/3/2016 nha các bác!

• Like
Reactions: Hungtadico
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Tiếp tục chương trình đấu giá em xin giới thiệu bạn Trương Thanh Bích Phượng (là em gái của một người bạn học của em, hiện đang ở Phú Tân - An Giang).
Bạn Phượng mặc dù không phải là thành viên của FFC nhưng luôn theo dõi cũng như đóng góp cho hầu hết các chương trình từ thiện của FFC chúng ta. Ngoài đóng góp bằng hiện kim, bạn Phượng còn bỏ công sức ra để thêu 3 bức tranh gởi cho chương trình từ thiện với mục đích bán đấu giá góp một phần nhỏ vào kinh phí xây cầu. (Ngoài chi phí gởi lên từ An Giang bạn Phượng còn gởi kèm luôn cả chi phí đóng khung cho từng bức tranh thêu!)
Thay mặt FFC, em xin gởi lởi cảm ơn đến bạn Bích Phượng thật nhiều! Mong rằng bạn sẽ luôn đồng hành cùng chương trình đầy ý nghĩa nhân văn này nhé!
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

Bức thứ nhất:
Đấu giá ủng hộ quỹ xây cầu từ thiện cho bà con nghèo vùng sâu.

Bức thứ 2:

Bức thứ 3:

• Like
Hội ông nội
28/1/13
4.247
18.769
113
Bình Tân
Tiếp tục chương trình đấu giá em xinh giới thiệu bạn Trương Thanh Bích Phượng (là em gái của một người bạn học của em, hiện đang ở Phú Tân - An Giang).
Bạn Phượng mặc dù không phải là thanh viên của FFC nhưng luôn theo dõi cũng như đóng góp cho hầu hết các chương trình từ thiện của FFC chúng ta. Ngoài đóng góp bằng hiện kim, bạn Phượng còn bỏ công sức ra để thêu 3 bức tranh gởi cho chương trình từ thiện với mục đích bán đấu giá góp một phần nhỏ vào kinh phí xây cầu. (Ngoài chi phí gởi lên từ An Giang bạn Phượng còn gởi kèm luôn cả chi phí đóng khung cho từng bức tranh thêu!)
Thay mặt FFC, em xin gởi lởi cảm ơn đến bạn Bích Phượng thật nhiều! Mong rằng bạn sẽ luôn đồng hành cùng chương trình đầy ý nghĩa nhân văn này nhé!
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

Bức thứ nhất:
View attachment 363389

Bức thứ 2:
View attachment 363390

Bức thứ 3:
View attachment 363391
Hóng hình chủ nhân mấy bức tranh này?:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Vì không phải là nơi đấu giá chuyên nghiệp nên các bác có lòng ủng hộ cho quỹ từ thiện có thể mua từng bức hoặc bác nào có nhã ý muốn mua để treo hay tặng người thân cũng có thể mua luôn cả 3 bức tranh cũng đều được ạ!

Thời gian kết thúc là lúc 15h thứ 6 ngày 06/11/2015
Giá khởi điểm cho mỗi bức tranh là 1.000.000đ

P/s: Cho em khoe hàng xíu! Cái TV trên kện là 50 inches nên các bác tự ước kích thước của các bức tranh nhé!

• Like
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Bạn Nguyễn Phương Linh trả giá đầu tiên cho bức tranh thứ 2 là 1 triệu nha các bác!

• Like
Reactions: sjw