Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
20/5/11
94
4
8
Đã PM cho bác
caibang_2004 nói:
black_lizard nói:
Nhà em có miếng đất rộng 860m2 bên đó đường Trần Ngọc Diện số nhà 24, nếu bác nào có hứng thú thuê dài hạn thì pm cho em. Nhưng theo em nghĩ thì kinh doanh ăn uống bên đó có vẻ không khả thi vì là khu bị cô lấp không thông thương với các khu vực khác nên mật độ dân và khách vãng lai ít.
Bác tính cho thuê bao lâu ? giá cả ra sao vậy
Em có khách hàng người chồng người Anh đi làm , vợ Thái Lan ở nhà ca nhà chán nên tính mở nhà hàng Thái có hỏi em tìm mặt bằng
Có gì em cò cho nhá

Tập Lái
7/7/11
11
0
0
koonjang nói:
Bác có lộn không, sao lại là thượng nguồn sông SG được. Nó có thể không chịu nước thải sinh hoạt của dân SG chứ nước thải CN từ Bình Dương, Bình Phước thì cứ gọi là hốt trọn ổ.

Bạn xem lại vị trí sông sài gòn ở Thảo Điền đi, các nhà máy công nghiệp trên Bình Dương và Bình Phước đổ vào phía thượng nguồn rất ít. Không phải ngẫu nhiên mà các vip Âu, Mỹ khoái ở biệt thự Thảo Điền, giá rất cao. Đài Loan, Hàn Quốc phải dạt qua PMH vì chịu không nổi giá thuê (nước sông ở PMH bốc mùi kinh lắm). Dân châu Âu rất để ý môi trường. Tôi còn thấy bọn Pháp có lần lội nước vô nhà mà cười khoái trí ( nhà đó bây giờ thì hết ngập rồi).hehehehehe

Hạng B2
23/6/06
192
124
43
Ninova Thao Dien nói:
koonjang nói:
Bác có lộn không, sao lại là thượng nguồn sông SG được. Nó có thể không chịu nước thải sinh hoạt của dân SG chứ nước thải CN từ Bình Dương, Bình Phước thì cứ gọi là hốt trọn ổ.

Bạn xem lại vị trí sông sài gòn ở Thảo Điền đi, các nhà máy công nghiệp trên Bình Dương và Bình Phước đổ vào phía thượng nguồn rất ít. Không phải ngẫu nhiên mà các vip Âu, Mỹ khoái ở biệt thự Thảo Điền, giá rất cao. Đài Loan, Hàn Quốc phải dạt qua PMH vì chịu không nổi giá thuê (nước sông ở PMH bốc mùi kinh lắm). Dân châu Âu rất để ý môi trường. Tôi còn thấy bọn Pháp có lần lội nước vô nhà mà cười khoái trí ( nhà đó bây giờ thì hết ngập rồi).hehehehehe
Chính xác ....em đồng ý với bác , ba mặt nước , giao thông thuận tiện vì nằm ngay quốc lộ
Dân cư đa số là xếp lớn ..trừ em :D
Nhưng em thấy mở nhà hàng thành công ở Thảo Điền đa số người nước ngoài , còn dân Việt thì khoái phố nhậu Trần Não hơn bác ạ
Bác nên nghiên cứu kỹ nhá ..chúc bác thành công

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.