Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/10/06
160
4
16
AllMen Are Brothers nói:
haobui nói:
AllMen Are Brothers nói:
Tình hình rửa xe Hotwash của Mr.Bách ở Thành Thái ra sao rồi bác? Em dạo nay ko nghe thông tin gì mấy ( mới khai trương hồi t11 ) chắc vẫn duy trì chứ nhỉ?
Hôm e ghé qua để nghiên cứu và rửa mắt :) , ai ngờ chả có con nào :( , cafe thì ko ai ngồi , xe e là chiếc only one để rửa . Chả hiểu sao .

Nghe tin buồn vậy ! Đầu tháng 12 em có ngồi nhậu với Mr.Bách .Tự hào tiệm rửa xe chân dài đầu tiên Saigon rộng hơn 1000 m2 .Lương thu nhập nhân viên trung bình 10 triệu / tháng.Phát tờ rơi ầm ĩ, còn đăng tuyển 50 em chân dài do nhu cầu khách hàng tăng cao...Coffee shop đội ngũ phục vụ chuyên nghiệp.....Hix,mà cũng lạ thấy ổng còn vivu mấy em model ,đi du lịch rần rần mà tiền thuê mặt bằng ký 2 năm giờ tiền đâu xoay nhỉ?
Chết là chết ở chỗ này nè. Mỗi ngày phải rửa bao nhiêu chiếc xe, mỗi chiếc phải lấy mấy trăm ngàn mới đủ quỹ lương? Trong khi tình hình chung kinh tế đang khó khăn. Các bác OS nhà mình còn rủ nhau mua máy bơm về tự rửa xe kìa :D

Hạng D
14/5/08
2.538
21.800
113
Em nông dân nên tính thế này, nếu rửa xe 50K/lần thì em sẽ mua máy, 1 máy 2.5 triệu sẽ rửa được 50 lần, 2 ngày xịt 1 lần xe láng cóng ah, 3 tháng là xem như lấy lại vốn mà máy bảo hành tới 12 tháng

Tất nhiên là chỉ dành cho bác nào có sân nhà riêng

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.