Hạng B2
9/3/07
488
381
63
Huyndai là hãng xe lớn nhưng về thiết kế vẫn không có tính thống nhất, đồng bộ và đặc biệt là gần như chả quan tâm gì đến bản sắc, truyền thống, di sản mà các thế hệ cũ để lại.

Không nói tới các hãng xe châu Âu nhưng hiện giờ xe Nhật đã xem như là tạo dc bét riêng của từng hãng qua mỗi thế hệ rồi.

Nếu chỉ thuần túy tạo nét thiết kế đẹp-độc lạ & chiều lòng khách hàng thì mình nghĩ sắp tới các hãng Trung quốc có thể bắt kịp xe Hàn.

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Huyndai là hãng xe lớn nhưng về thiết kế vẫn không có tính thống nhất, đồng bộ và đặc biệt là gần như chả quan tâm gì đến bản sắc, truyền thống, di sản mà các thế hệ cũ để lại.

Không nói tới các hãng xe châu Âu nhưng hiện giờ xe Nhật đã xem như là tạo dc bét riêng của từng hãng qua mỗi thế hệ rồi.

Nếu chỉ thuần túy tạo nét thiết kế đẹp-độc lạ & chiều lòng khách hàng thì mình nghĩ sắp tới các hãng Trung quốc có thể bắt kịp xe Hàn.
Nói về thiết kế thì Hàn Nhật tuổi tôm đòi so với xe TQ
Xe TQ ngoài thương hiệu nó mọi thứ nó bóp chết Nhật Hàn

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
25/10/07
1.366
6.767
113
Giống con Lucid nhỉ?
Y xì phọc.
Bọn này chả có adn mẹ gì cả đâm ra rối cả mắt.

9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Nói thật, nếu em này đóng mác toyota hay audi... gì đó thì các anh lại chả xông pha vào xuýt xoa cho xem. Mình thấy xe đẹp đấy chứ,có vấn đề gì đâu nhỉ. Xe Hàn tại VN có 1 điểm mình k ưng đó là nước sơn sơn không đẹp các bác ạ, chứ cũng chưa biết chê gì. Nếu cùng tầm tiền thì mình thấy mấy anh Hàn có thua gì Nhật đâu.

Hạng D
6/5/04
2.811
1.917
113
Vietnam
Nói thật, nếu em này đóng mác toyota hay audi... gì đó thì các anh lại chả xông pha vào xuýt xoa cho xem. Mình thấy xe đẹp đấy chứ,có vấn đề gì đâu nhỉ. Xe Hàn tại VN có 1 điểm mình k ưng đó là nước sơn sơn không đẹp các bác ạ, chứ cũng chưa biết chê gì. Nếu cùng tầm tiền thì mình thấy mấy anh Hàn có thua gì Nhật đâu.
Mấy anh ý cho là cỏ Nhật hơn cỏ Hàn. :p
Mà thực ra cỏ là như nhau.

ngoài ra chưa xem báo cáo an toàn của Mỹ mới nhất nên dám chê Sonata, :D:p

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng F
22/7/13
9.154
42.276
113
Nghệ thuật điêu khắc dòng chảy giờ nhìn lại chảy xệ
Người ta điêu khắc “ải chĩa” đc đúng 3 năm nó nhàm, và demode hãng đã phải đập đi xây lại hình ảnh đoạn, 2012-2014 lại thêm cái phết quảng cáo láo tiết kiệm xăng, nói chung với bọn Hèng, thì 1 lần bất tín, vạn lần bất tin

• Haha
Reactions: h2ux
Hạng B2
5/10/15
214
752
93
43
Làm designer trong ngành này, muốn nhàn thì nộp đơn vào Mazda. Muốn bận rộn và tư duy liên tục, nếu không sẽ bị đào thải ngay, thì xin vào Huyndai!

• Haha
Reactions: trislr
Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Người ta điêu khắc “ải chĩa” đc đúng 3 năm nó nhàm, và demode hãng đã phải đập đi xây lại hình ảnh đoạn, 2012-2014 lại thêm cái phết quảng cáo láo tiết kiệm xăng, nói chung với bọn Hèng, thì 1 lần bất tín, vạn lần bất tin
A nố gì như tạt nuớc vào mặt nguời khác vậy, chẵng qa ng ta ko có khả năbg đổi xe nên cố bán víu dòng chảy thôi mà

• Wow
Reactions: porche911gt3