Hạng B1
7/8/18
52
38
18
Haizz, tính lắp giá nóc để sắp tới đi đà lạt vì xe full 7 người nên ko có chỗ để vali, mà đọc xong cũng rén quá. Ko biết hành lý, hàng hóa tính sao đây.

• Like
Reactions: Thair9
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Gửi thì tầm bao lâu tới nơi vậy bạn, vì mình và gia đình chỉ đi 2 ngày thôi.
gởi trước 1 ngày, hôm sau lên ra bến PT/TB lấy
hôm đi về đem ra gởi, gởi về địa chỉ nhà, ngày hôm sau PT / TB cho đem đến tận nhà

• Like
Reactions: airbusa330vna
Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
HIK Tìm hiểu thì thấy dc topic này, em hỏi ông hàng xóm thì bảo là hên xui à, mà chưa thấy bị phạt lần nào qua 4 năm. Giá cả thí 13 chai lận nên mua xong mà xài k dc thì đúng là ...

Hạng B2
11/2/15
286
506
93
45
HCM CITY
Nhiều topic bàn về vấn đề này nhưng chưa có topic nào có câu trả lời cụ thể xác đáng, phải chi có anh CSGT nào post bài chuẩn xác trích từ luật thì hay biết mấy, phải ko anh bên dưới :rolleyes:
Tồng chấy của tui núp trong mấy cái diên đàn như vầy nhiều lắm,nhiệm vụ là định hướng và canh me. Còn hổ trợ luật cho anh em thì còn phia,vì anh em rành luật thì Hugo sao làm luật được.
Vậy đii ha!.:)

• Haha
Reactions: chungtanthanh
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Các hội/ nhóm hiện vẫn lắp đầy. Dân tình mới mua xe em thấy vẫn thi nhau lắp.
Chơi hàng xịn như Thule thì chục triệu, còn không thì nghiên cứu mấy loại tự chế hoặc nhập lẻ của mấy bác trong hội (nghiên cứu kỹ để xem đi ốc chắc không, khung chịu lực thế nào,... với nữa tiền nào của nấy).