Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
AI dà,hom nay còn cách SG cà ngàn km.Ruột nóng như lửa đốt ,nghe SG lại mưa to không biết các bác ọp ,ẹc thế nào nhỉ?
Cùng nhau giữ lữa cho Hội xe cổ & cũ nghe các bác,chắc chắc kỳ họp tới em sẽ có mặt và hứa hẹn nhiều trận cười vỡ bụng..

Hạng B2
17/12/10
250
0
0
con mui trần màu trắng trong clip là tên gì vậy bác >? đời nhiêu nhỉ ? giá nhiêu ta ?

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
Hoành tráng quá đi thôi !!!!!!!!! Em cáo lỗi lần sau gặp các bác ............

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
phuvnprice nói:
Em Phú đây, tình hình căng quá, em bỏ em civic mới ra gara từ chiều thứ 6, tính sửa chiều là xong ai dè, căn cả ngày thứ 7 mà vẫn chưa xong :(.
Em chờ tới tận 6h chiều tưởng lấy được.
Nghe bác Trung nói tưởng bệnh nhẹ, em thay nguyên bộ Heo thắng ( cái đang chạy bi hư làm toàn hệ thống phanh tay, phanh chân của em không dùng được) mà tìm mãi không có cái nhỏ như em nó, đành nhét cái lớn vào mà chỗ máy chật chội quá, đang phải chế. hic hic.
Riêng cái bình xăng con em rửa căn chỉnh mà vẫn chưa ổn :(.
Mấy anh thợ cũng nhiệt tình hẹn cố găng trước 10h sáng mai.
Em hi vọng se kịp lấy xe qua dự với các bác.

Đợi bác tới 5h chiều mà vẫn ko thấy nên đoán rằng xe bác chưa xong. Cố gắng sửa 1 lần cho xong rồi thì thoải mái mà cưỡi bác ạh. Hy vọng gặp bác lần sau.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Cảm ơn các bác đã tới dự và đặc biệt cảm ơn bác chủ nhà Duy đã cho anh em được chiêm ngưỡng bộ sưu tập xe cổ rất quý hiếm của bác (do trời mưa nên chắc anh em mới được nhìn thấy 1/2 bộ sưu tập :). Cảm ơn anh Duy về những món đặc sản của nhà hàng và chai rượu quý. Anh em ngại quá vì thực ra làm phiền anh nhiều quá... [:O]
Mặc dù thông báo là buổi sáng nhưng lúc em tới là gần 11h trưa mà chỉ có bác chủ quán, bác Tư và anh Minh (với chiếc offroad khủng).... Các bác còn lại chủ yếu đến vào buổi chiều.
Một số bác có cố gắng tới nhưng vì những lý do khác nhau nên đành để lần sau: bác Phú, bác Truong195, ducreddoor, Phú, Hcivic, ClassicCarVN....
Có 2 bác mang xe tới từ rất sớm và nhân thể treo bảng bán xe luôn :D:D
Đặc biệt cảm ơn sự nhiệt tình của hai bác Hùng LA và bác Khương đã lặn lội từ Long An lên với chiếc LaDalat rất dễ thương và 1 bác khác cũng tới từ Long An là bác Thanh với chiếc Mazda 1200 SuperDeluxe.
Mải ngắm xe của các bác và lúc đông đủ nhất thì lại tiện cần ly hơn là cầm giấy bút nên để vài hôm nữa em sẽ gửi mấy nội dung hoạt động của anh em để mọi người cùng tham khảo và góp ý cho hoạt động của chúng ta trong tương lai.
Em có chụp được mấy tấm, sẽ post lên hâu các bác sau khi resize đã. Cảm ơn clip của bác Cyber, bác quay lúc nào mà em ko rõ....
Hẹn các bác trong lần offline tiếp theo với nhiều hoạt động thú vị hơn.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Đang chờ xem hình của các bác đây, hình những em xe quý của bác Duy...:p
Bác Hungla giới thiệu dung nhan em Ladalat đi nào :)

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Re:Đến hẹn lại lên: Offline lần 2 những AE yêu thích xe cổ/xe cũ_9h sáng CN 24/7

Mình giờ chót con ốm nên đi không được, tiếc vô cùng.
Cám ơn bác buglover nhiệt tình, bỏ công bỏ sức thắp lửa cho anh em.
Hy vọng các mọi người cùng chung sức để tạo nên một cộng đồng nhỏ thân thiện và hữu ích cho mọi người.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Re:Đến hẹn lại lên: Offline lần 2 những AE yêu thích xe cổ/xe cũ_9h sáng CN 24/7

Thật là tuyệt vời!!! em ngưỡng mộ các bác quá , xe đẹp quá đi thôi