Hạng C
10/12/13
584
7.183
93
đèn Mer có vụ hấp nước hơi bị stupid. Hy vọng đời mới sau này ko còn nữa. Rửa xe cũng bị vô nước, đi mưa cũng bị vô nước và đại lý nói thiết kế nó vậy. Thua luôn!

• Haha
Reactions: TicoHQ and Huboss
Hạng D
13/1/12
2.672
97.678
113
đèn Mer có vụ hấp nước hơi bị stupid. Hy vọng đời mới sau này ko còn nữa. Rửa xe cũng bị vô nước, đi mưa cũng bị vô nước và đại lý nói thiết kế nó vậy. Thua luôn!
Cái đó là lỗi nhưng bọn Mer lắp liếm bảo bình thường .. bình thường cái qq , hấp hơi keieur đó chỉ có bóng halogen là chịu được chứ Led là banh xác hết ..đèn Mer chắc hư nhiều nhất trong tụi xe Đức

dEs
11/5/20
2.093
150.306
113
Nhiều hãng bị lắm, ko riêng Merc. Có lần mình chạy sau 1 con 570 thấy cái đèn hậu nó như hồ cá luôn, mà ko thấy bị bể gì, đèn thì vẫn sáng mới tài :D

dEs
11/5/20
2.093
150.306
113
Cái đó là lỗi nhưng bọn Mer lắp liếm bảo bình thường .. bình thường cái qq , hấp hơi keieur đó chỉ có bóng halogen là chịu được chứ Led là banh xác hết ..
Bình thường mà anh, nhiều hãng bị lắm, chả có xe nào chết bóng dù led :D

dEs
11/5/20
2.093
150.306
113
Hãng mới bảo hành mình cặp đèn hết 140 triệu đây .. làm gì bình thường .. :D :D
Vì anh xài đồ Merc chính hãng nên đc bh.

Tụi Hyun, Kia, Toy, Bim, Audi…la rầm rầm trên fb vụ đèn hấp hơi này hoài. Em nghe riết thấy thường luôn, ko hãng nào mà ko bị.

Việt Kiều
20/9/12
98
15.765
93
Nhiều hãng bị lắm, ko riêng Merc. Có lần mình chạy sau 1 con 570 thấy cái đèn hậu nó như hồ cá luôn, mà ko thấy bị bể gì, đèn thì vẫn sáng mới tài :D
Như hồ cá thì chắc chắn có lỗ rồi. Còn lỗi từ hãng thì chỉ hơi sương bên chong thôi.

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây
Hãng mới bảo hành mình cặp đèn hết 140 triệu đây .. làm gì bình thường .. :D :D

Cái đó là lỗi nhưng bọn Mer lắp liếm bảo bình thường .. bình thường cái qq , hấp hơi keieur đó chỉ có bóng halogen là chịu được chứ Led là banh xác hết ..đèn Mer chắc hư nhiều nhất trong tụi xe Đức
Xe nào cũng có chiếc bị anh, mình cứ nghĩ xe rẻ bị nên kệ, hóa ra đọc thấy xe nào cũng có nên kg lạ lắm

• Like
Reactions: Huboss