Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn
SkylineGTR_R34 nói:
bác có tận mắt chứng kiến hay có clip trên youtube về con này chưa bác ?

bác đọc bài viết của bác MclarenF1 (Hiếu Lam) trên báo Xe và Đời Sống tháng 12 nhé :)

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Sặc, em đọc lâu rồi bác ơi, mà cái thông tin này em đọc được trước khi báo bán nữa, mà toàn là đọc ko àh, có clip thì hay ho hơn

Tập Lái
28/5/07
41
0
6
Em nghĩ chiếc này độ TURBO bên Mỹ rồi về đây theo dạng xe chạy rồi. Theo e đóan chủ xe lên cars.com , thấy chiếc này độ hết đầy đủ rồi mua luôn thôi.

Vì ở Vietnam theo e biết vẫn chưa Salon nào có Dyno Tuning for car chỉ có Dyno Tuning cho bikes thoi (2 chỗ có, 1 trên dường Nguyễn Thị Thập, e quên tên rồi)

Gắn Turbo mà ko có Dyno Tuning thì làm sao đuợc.

Tập Lái
19/11/08
20
0
0
thêm twin turbo vào xe đâu có gì mà gọi là cả 1 công nghệ nghe hoành tráng thế. dòng G35/37 hay 350Z/370Z đều dc Nissan thiết kế để gắn turbo rồi, mua bộ kit của Nismo về gắn vào là vừa khít. Xe này tớ nghĩ độ trc khi mua về là chắc rồi đó, còn nếu vn độ thì cho ít thông số đi, max torque, max horse power là bao nhiêu. Tớ đang muốn xem trình độ mod của vn mình, chứ độ mã ngoài với âm thanh thì chán chết.

Hạng B1
ở bên gara việt mỹ em thấy có dyno test cho xe hơi đó mấy bác à , bác Hiếu bên đó là việt kiều và hồi xưa bác ấy củng làm trong hãng độ xe ở bên mỹ nữa đó , em nghĩ hoàn toàn có thể làm tại việt nam các bác à