Hạng C
28/4/10
580
702
113
Sài Gòn
Sorry!
Đúng là tôi có nhầm lẫn, tết rồi tôi đi qua Tà Pao (QL55). Đường Tà Pứa (DT713) chưa có đi.
chính xác Tà Pao thì phía Bình Thuận đường đẹp còn phía Bảo Lộc Lâm Đồng khá xấu, Tà Pứa thì ngược lại hoàn toàn

• Like
Reactions: xuantho05
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
30/4 này tôi sẽ lên đà lạt theo cung đường tà pứa này. sẽ review cho các bác.

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Ăn sáng ở thị trấn Võ Xu. Có Bác nào bieet quán phở , hủ tiếu , cơm tấm ngon ở Võ Xu không? Cho xin thông tin ạ

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng C
27/8/11
628
485
63
Ăn sáng ở thị trấn Võ Xu. Có Bác nào bieet quán phở , hủ tiếu , cơm tấm ngon ở Võ Xu không? Cho xin thông tin ạ
Khu vực TT Võ Xu cũng nhỏ không biết có quán nào ngon không, nếu ráng được bác chạy 35km nữa, qua đèo Tà Pứa tới QL20 chạy chút xíu là tới quán ăn Đồng Tháp (lễ chắc hơi đông) hoặc bên kia đường có dừng chân Tea Point, vắng hơn sạch sẽ, ăn sáng nghỉ ngơi cũng ổn.

Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Võ Xu mình thấy có quán phở ăn cũng tạm được, quán khá sạch, nấu kiểu miền tây-SG, quán nằm cạnh sát bên cái Chùa gì đó em quên tên rồi, hướng bên tay trái tính từ SG, anh chạy DT 713 tới bảng nội ô TT Võ Xu chạy riu riu tiếp gặp cái cua ngã 3 thì mình quẹo phải, chạy tiếp nhìn tìm cái chùa cho dễ thấy, (đi khoảng 1km chưa qua đèn xanh đỏ đầu tiên luôn nhe anh) sẽ thấy cái chùa, quán phở nằm sát bên.