Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Vãi nồi bọn sở giao thông cắm biển. Bọn này là bọn ngu nhất quả đất.
Nên giao việc cắm biển cho Công an, sai có người chịu trách nhiệm

Hạng C
12/6/09
844
7.487
93
Anh chủ thi bằng bao đậu ở đâu chỉ mọi người với. Em cũng đang có nhu cầu!

:3dcuoigif:

• Haha
Reactions: xe độ
Hạng B1
30/8/17
98
68
28
44
Hi! Phía trước bên phải biển báo đó có cái bến xe. Nó chỉ cho xe bus đậu. Biển đó ý báo xe hơi, xe tải không được chạy vào bến xe đó thôi.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
A thớt học lý thuyết bao đậu ở mô, chỉ mình với, chuyển làn mà gặo bản cấm rẽ cũng sợ ... chả hiểu có bằng lái kiểu ji
A báo biển số xe a trên này luôn đi cho mọi người ra đường dễ biết. Cái này thi lý thuyết có mà a hỏi thế này làm XH sợ khi a lái xe đấy :D
Anh chủ thi bằng bao đậu ở đâu chỉ mọi người với. Em cũng đang có nhu cầu!

:3dcuoigif:
Có 4 thể loại người:
  1. Ko biết là mình ko biết. Cái gì cũng tưởng mình biết tuốt, chả hỏi ai, tự mình làm. Thể loại này rất ngu và rất nguy hiểm.
  2. Biết là mình ko biết. Ko biết nên hỏi, nên học. Người này tốt. chịu học hỏi, sẽ mau giỏi.
  3. Biết là mình biết. Người này trung bình, tốt. Người này có thể tự cao, ko chịu học hỏi thêm.
  4. Ko biết là mình biết. Thể loại này quá cao siêu đến mức điên điên, khùng khùng, nhớ nhớ, quên quên...như các nhà bác học vậy.
A thớt thuộc type 2 là người tốt, có gì đáng chê trách. Cho dù có là bằng dõm, nhưng chịu khó học hỏi là tốt lắm.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Văn vở cho lắm, tốt thì ngay từ đầu đi học cho đàng hoàng như bao người khác đi, mua lý thuyết xong ra đường chả biết mợ gì cái là bảo chịu khó học hỏi. Tư duy như cái củ lờ đòi phát triển hỏi s lên mxh toàn đọc tin thấy TNGT ngày càng tăng, ý thức tham gia giao thông như ccc ngay từ đầu ở cái việc éo chịu học cho đàng hoàng.
Mất bò xong đi lo làm chuồng hả =)) Thế có con cái đừng cho nó đi học đàng hoàng, mua bằng hết đi đến khi trưởng thành bán ma tuý xong bị bắt rồi lên mạng hỏi như thế là phạm pháp à =))
Lười học, sợ thi rớt là tâm lý của nhiều người.
Dân có tiền, COCC, càng lười học, chỉ muốn mua bằng. Ko chỉ bằng lái mà nhiều bằng khác. Rồi mua chức, mua quyền. Và bọn này ngồi trên đầu thiên hạ.
Lỗi ko phải của họ mà do cha mẹ họ, do hệ thống.
Hệ thống ko được sửa sớm muộn gì cũng lockdown, đừng lo.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Có 4 thể loại người:
  1. Ko biết là mình ko biết. Cái gì cũng tưởng mình biết tuốt, chả hỏi ai, tự mình làm. Thể loại này rất ngu và rất nguy hiểm.
  2. Biết là mình ko biết. Ko biết nên hỏi, nên học. Người này tốt. chịu học hỏi, sẽ mau giỏi.
  3. Biết là mình biết. Người này trung bình, tốt. Người này có thể tự cao, ko chịu học hỏi thêm.
  4. Ko biết là mình biết. Thể loại này quá cao siêu đến mức điên điên, khùng khùng, nhớ nhớ, quên quên...như các nhà bác học vậy.
A thớt thuộc type 2 là người tốt, có gì đáng chê trách. Cho dù có là bằng dõm, nhưng chịu khó học hỏi là tốt lắm.
Người Pháp có câu: Il y a trois sortes d'ignoirances
  • qui ne sait rien!
  • qui ne sait ce qu'il ne faut pas savoir.
  • qui ne sait bien ce qu'il doit savoir.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đọc đến đây thấy các Bác trả lời nhiều rồi, trả lời chính chủ đề Bác chủ hỏi cũng có, chê người khác cũng không ít, xứ mình ngày càng nhiều nhiều Anh Hùng quá, hèn chi được Microsoft xếp Việt Nam vào top 5 những nước hành xử kém văn minh trên Internet.

Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Cái biển cấm lắp đúng vị trí và cũng không đánh đố tài xế như bác nghĩ.mà sai ở cách người nhìn cái biển thôi, ở đó họ cấm xe ôtô rẽ phải vào cái hẻm chỗ cây xăng, còn bác đi thẳng về ngã 3 bà quẹo Âu Cơ thì chẳng ảnh hưởng gì cả.