Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Mình lái xe phục vụ cho sếp người Hàn quốc. Xin anh em có kinh nghiệm từng chạy xe cho khách Hàn chỉ giáo cho những điạ điễm nhà hàng, quán ăn, vũ trường, tiệm cắt tóc gội đầu, tiệm massage... nói chung là nơi ăn chơi phục vụ khách Hàn tại Sài gòn.
Xin cãm ơn.

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Anh cứ im lặnh mà lái.
bọn củ sâm nó có đường dây nói với nhau bằng tiếng hàn
Đúng r, lo cho nó nhiều quá. lỡ không như ý, nó nói mình ăn cò nữa thì mệt.
Bác cứ lái, mọi việc cứ để dân Hàn tự lo. "Ức chế thì kiểu j cũng tự kiếm chỗ thôi" =)))

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Mình lái xe phục vụ cho sếp người Hàn quốc. Xin anh em có kinh nghiệm từng chạy xe cho khách Hàn chỉ giáo cho những điạ điễm nhà hàng, quán ăn, vũ trường, tiệm cắt tóc gội đầu, tiệm massage... nói chung là nơi ăn chơi phục vụ khách Hàn tại Sài gòn.
Xin cãm ơn.

Khuyên chân thành. Bác đừng tự đưa mình vào chỗ khó nhoen.

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Khách hàng là Thượng đế. Nơi ăn uống, giải trí mà người Hàn thường thích đến là một phần trong nhiệm vụ phục vụ cũa người tài xế. Ngoài giờ làm việc mọi người, nhất là những người xa nhà đều có ngu cầu vui chơi, giải trí. Nên mình muốn tìm hiễu các điễm ăn và chơi mà người Hàn thường lui tới nhằm giới thiệu cho xếp đi ngoại giao với đối tác. Dỉ nhiên là ăn chơi lành mạnh.
Mình thấy khu Super Bowl cỗng phi trường có nhiều quán ăn Hàn. Không biết quán nào ngon. Còn có 1 tiệm foot massage đường Thăng long rẽ qua Ba vì thì phải. Khu này còn có điễm nào nữa không.
Ngoài khu này thì khách Hàn còn thích đi đâu? Xin các bác giới thiệu thêm.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Cái hẻm đầu tiên bên tái trái ở đầu đường lê thánh tôn và dọc dọc khúc đó mình thấy nhiều khách là người Hàn lắm . Xông hơi kiểu Hàn Jjim Jil Bang Golden Lotus Healing Spa Land
137 Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
(08) 5410 7575
Mình chỉ biết nhiêu đó

• Like
Reactions: buithànnh
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
haizzzzz bác cứ kêu tụi nó đưa đc là được mấy "củ sâm" ấy nhìu khi còn bik rành hơn ae tx nữa đó bác , bác mà dắt đi êm thì thôi có j là mệt đó , cứ nói ko bik mấy chổ đó cho lành ko thi bác qua khu skygarden q7 hỏi tx khu bên đó

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Khách hàng là Thượng đế. Nơi ăn uống, giải trí mà người Hàn thường thích đến là một phần trong nhiệm vụ phục vụ cũa người tài xế. Ngoài giờ làm việc mọi người, nhất là những người xa nhà đều có ngu cầu vui chơi, giải trí. Nên mình muốn tìm hiễu các điễm ăn và chơi mà người Hàn thường lui tới nhằm giới thiệu cho xếp đi ngoại giao với đối tác. Dỉ nhiên là ăn chơi lành mạnh.
Mình thấy khu Super Bowl cỗng phi trường có nhiều quán ăn Hàn. Không biết quán nào ngon. Còn có 1 tiệm foot massage đường Thăng long rẽ qua Ba vì thì phải. Khu này còn có điễm nào nữa không.
Ngoài khu này thì khách Hàn còn thích đi đâu? Xin các bác giới thiệu thêm.
q7 đó bác khu skygarden , Hàn tập trung nhìu ở đó

• Like
Reactions: buithànnh