Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/5/10
524
5
18
duyph nói:
Em đã gửi cho bác mcdragon và pigeon rồi ạ.
@Lyudmila: bác dùng email server cty, có khi bị kiểm duyệt nên đến chậm đó. Nếu nhận không được bác cho em email khác em gửi lại.
từ
Phạm Hữu Duy
thời gian địa phương của người gửi
Được gửi lúc 11:41 (GMT+08:00). Thời gian hiện tại ở đó: 11:34. ✆
tới
[email protected]

ngày
11:41 Ngày 19 tháng 3 năm 2011
chủ đề
Gửi bác thông tin dự án Trường Thạnh 1

Vậy phiền bác : [email protected]

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
154.924
113
www.phindeli.com
ALL: em khuyên các bác không post email và thông tin cá nhân trên forum. Rất nhiều người bị spam rồi. Nếu cần thì PM.

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
@Bác duyph: PM cho mình về giá, vị trí của B.C.R nhé! Đợt này Bác bán được chắc phải tra cafe cho mình quá :D:D mình marketing tốt ghê! Mai nộp đơn xin việc vào Nhà Việt Nam làm thôi :)

Hạng B1
6/11/10
60
1
0
V-KOOL nói:
@Bác duyph: PM cho mình về giá, vị trí của B.C.R nhé! Đợt này Bác bán được chắc phải tra cafe cho mình quá :D:D mình marketing tốt ghê! Mai nộp đơn xin việc vào Nhà Việt Nam làm thôi :)
Bác PM cho em email chứ ạ. Em chỉ chia sẽ thông tin chứ không để số phone lại.
Nhưng nếu bác nào muốn đi xem hay book nền thì PM em, em phục vụ chu đáo.
Khi đó em mời bác V-KOOL cafe :D

Hạng C
6/5/10
524
5
18
Em đã nhận được báo giá của bác Duy và cũng đã mục sở thị BCR nên em post luôn lên đây để xin ý kiến các bác.

Đường đi : Nếu tính từ Nguyễn Lương Bằng Q7 thì tới BCR là 20km
Hiện giờ chỉ có đường Nguyễn Duy Trinh là tương đối thuận tiện, mai mốt có đường cao tốc thì sẽ khá hơn ( chắc phải sau 5 năm nữa )
Hiện tại BCR 1 đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng, giá thấp nhất là 1,5tỉ cho nhà phố với diện tích khoảng 130m2, tức là tương đương 11tr/m2 ( có Vat ), toàn khu hiện chỉ có khoảng 3 căn đã xây ( trên tổng số mấy trăm nền ). BCR 2 thì giá chót là 15tr/m2 ( đã có Vat ) nhưng hiện đang san lấp, dự kiến khoảng cuối năm giao nền. Với tình hình này thì em dự là chỉ có bác nào có nhu cầu về ở dưỡng già ( sau 5 năm nữa ) thì may ra mới quan tâm.

• Like
Reactions: blue ocean
Status
Không mở trả lời sau này.