Tư Vấn Dịch vụ Subaru

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
Thiệt là đi xe này xong mốt chắc chỉ đổi Porsche hay Range rover thôi quá. Khổ thặc!!!
Nghe bác nói e trông ngày rước em nó về dinh quá! Hết tháng cô hồn là em đem vể ngay!!!!!

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Thiệt là đi xe này xong mốt chắc chỉ đổi Porsche hay Range rover thôi quá. Khổ thặc!!!
Bác này chỉ được mỗi tội là nói chuẩn! Một kinh nghiệm cho các bác đang đắn đo mua Subaru. Mua Sub sẽ rước thêm khổ vào thân thôi, phải nai lưng ra mà cày bừa để dư lúa mà đổi xe có đẳng cấp cao hơn. Chốt lại là các bác đang đắn đo, phân tích, so sánh không nên mua Sub!

Hạng D
11/1/09
3.654
7.471
113
nơi xa lắm
Có một câu hỏi mà khi mua quyết định mua subaru em ko trả lời được các bác ạ! bạn bè, nguoi thân đều thắc mắc la khi cần đổi xe thì việc bán lại rất khó! giá bán lại se lỗ nhieu! biết rằng việc mua xe la theo con tim va đam mê cho riêng mình! Nhưng nghi dến mấy câu hoi nay thi khong khoi băn khoăn! Còn các bác nghỉ sao ah????
anh mua đi, 5 năm sau chán bán lại cho em, nhưng giá phải ngon, giá hiện h đu ko tới.

• Like
Reactions: nambienhoa
Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Nghe bác nói e trông ngày rước em nó về dinh quá! Hết tháng cô hồn là em đem vể ngay!!!!!

Em mới mất nữa tiếng làm bài report cho 1 bác mê xe ở BMT. Bác ấy nói nhìn xe em thanh thoát, vào ra chuồng dứt khoát hinh hoạt mà mê không bệ vệ như cx9 bác ấy. Nói phải vào SG test xe loại này mới được. Bác ấy bảo cx9 coi vậy mà đi yêu lại hao xăng. Chả bù xe em có 9/100km. Hihi

• Like
Reactions: xtlawyer
Tập Lái
25/10/13
12
9
3
Đăk Lăk
Em mới mất nữa tiếng làm bài report cho 1 bác mê xe ở BMT. Bác ấy nói nhìn xe em thanh thoát, vào ra chuồng dứt khoát hinh hoạt mà mê không bệ vệ như cx9 bác ấy. Nói phải vào SG test xe loại này mới được. Bác ấy bảo cx9 coi vậy mà đi yêu lại hao xăng. Chả bù xe em có 9/100km. Hihi
Em biết bác ra Đà Nẵng nhưng không gặp bác vì em lên Ban Mê,sáng ngày 3.9 e đi sai gon thì bác lên Ban Mê,đúng không có cơ hội gặp bác để xem màu deep sea blue phát, và học hỏi kinh nghiệm xe bác,mai e bay sai gòn về BMT lúc 10h, chắc bác lại đi quá

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Bác mua sub ra giấy khoảng 1.7 tỉ.
Sau 5 năm bán lại khoảng 900 triệu.
Còn em mới nửa đường 10 năm.
Nhìn qua nhìn lại thấy tình yêu sub còn
nồng nàn lắm.
Đành 10 năm yêu em vậy

• Like
Reactions: nambienhoa
Hạng B2
1/2/12
116
41
28
Xem ra nhung người đến với Subaru đều có một tình yêu đặc biệt! không vụ lợi, tính toán! chọn một chiếc xe cho mình chứ không vì ý kiến ra vào cua nhung nguoi xung quanh! Bac khoavan thể hiện tình cảm như đối một tri ky chứ khong la phuong tiện! Các bác làm em ngưỡng mộ quá!

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
em no dep qua! trang Ngoc Trinh! bac se duyen da 5 nam ma nhin vẫn long lanh!
nưung mà bac chi show mông ma giấu mặt! hihi