Tư Vấn Dịch vụ Subaru

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
chúc mừng bác Nam cuoi được vợ vừa ý
hôm nào bác ra Hồ Dầu Tiếng làm bộ ảnh offroad + test X-Mode review luôn cái món này xưa nay chưa ai nói
Tks Bác,
Vừa rồi do bận quá, nên e lấy xe trễ không tham gia được "Hành Trình Yêu Thương". Tiếc thiệt.
Cái vụ X-mode , em chưa có điều kiện thử.

Tập Lái
28/9/15
22
34
13
Chào các Bác,
Tình hình là em đã rước con Forester 2.0 il về dinh rồi ạ (ngày rằm tháng Tám AL - Chù Nhật 27/9).
Sang thứ Hai em tranh thủ đăng kí và ra biển luôn ạ - số em nó là 231-03.
Có chút đắng lòng các bác ạ, nhiều người ko biết là xe gi mà lạ quá. Hôm bấm số, một chú hỏi Anh ơi, xe Đài Loan ah? Em trả lời lun: "Không, Trung Quốc!!!". Qua Trạm đăng kiểm, một anh nhân viên ĐK hỏi: Mẫu mới của Đài Loan ah?

Subaru bây giờ cũng chịu khó quảng bá rồi, sắp tới tín đồ Subaru sẽ thường chi $ mua kính và logo :)
Theo em thì Subaru VN nên khai thác tâm lý yêu tính bền bỉ, chất lượng của hàng Nhật.
Nên để trong quảng cáo như "Subaru - thuộc tập đoàn Fuji Heavy Industries - tinh hoa ngành ô tô Nhật"
Chứ em đi đổ xăng hay rửa xe cứ nghe khen xe Trung Quốc cũng đẹp đó chứ... Hic hic
Sáng nay thấy quảng cáo trên Heritage đây, đọc cũng không biết của Nhật hay TQ. Ở VN ít người thì nên quảng cáo là xe Nhật nhé Subaru.
Dịch vụ Subaru

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Xe TQ để khỏi canh chừng mấy cái logo gạt kính bác ợ ;)

Subaru bây giờ cũng chịu khó quảng bá rồi, sắp tới tín đồ Subaru sẽ thường chi $ mua kính và logo :)
Theo em thì Subaru VN nên khai thác tâm lý yêu tính bền bỉ, chất lượng của hàng Nhật.
Nên để trong quảng cáo như "Subaru - thuộc tập đoàn Fuji Heavy Industries - tinh hoa ngành ô tô Nhật"
Chứ em đi đổ xăng hay rửa xe cứ nghe khen xe Trung Quốc cũng đẹp đó chứ... Hic hic
Sáng nay thấy quảng cáo trên Heritage đây, đọc cũng không biết của Nhật hay TQ. Ở VN ít người thì nên quảng cáo là xe Nhật nhé Subaru.
View attachment 351394

Hạng D
9/5/09
3.411
16.185
113
Ôi dào, toàn mấy anh tự sướng không có cơ sở.
Xe này là xe.... Mã Lai nhen. Nó ráp đầy bên đó. MIV cũng là công ty con của cty ráp ở Mã Lai nhen

• Like
Reactions: DP